ราคา 3500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 117.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 29914.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Peter
09999999999
2014-12-10 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 37940
รายละเอียดเพิ่มเติม
ห้องขนาด 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องครัวพร้อมทั้งเครื่องครัว ตู้เย็น ไมโครเวฟ เตาอบ เตาไฟฟ้าเซรามิค เครื่องซักผ้าและอบผ้า LG, ระเบียงหันหน้าฝั่งสระว่าย ห้องสูทหัวมุมใกล้ลิฟ ฟิตเนสคลับ ซาวน่า สระว่ายน้ำ มินิมาร์ท รปภ 24 ชม. คีการ์ด ที่จอดรถพร้อม ตกแต่งแล้วพร้อม build in furniture.

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 12000.00 ต่อเดือน ติดต่อคุณ jittima Srisuk

เลขที่: 172710
2015-07-15 13:52:39.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 79.0 ตารางเมตร

jittima Srisuk

0819014044

เช่า 12000.00 บาท

ขายคอนโดพร้อมอยู่ บางนา - คอนโด ขาย

เลขที่: 37940
2014-12-10 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 117.0 ตารางเมตร

Peter

09999999999

ขาย 3500000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)