ค่าเช่า 17000.0 บาท / เดือน
รายละเอียด
ขนาดห้อง 46.0 ตารางเมตร
ห้องเริ่มว่าง 2020-05-09 00:00:00.0
ชั้น 22
โครงการ Chewathai เพชรเกษม 27 (ชีวาทัย เพชรเกษม 27)

HAC Estate
0895553664
2021-12-14 22:45:39.0
เลขที่ประกาศ: 379357
รายละเอียดเพิ่มเติม
ให้เช่าChewathaiเพชรเกษม27 - 2นอน 1น้ำ 46ตรม. ชั้น22 - Line: @hac55
- ทิศตะวันออก และ ทิศเหนือ
- เฟอร์นิเจอร์ครบ
- เครื่องใช้ไฟฟ้า(แอร์x3 ทีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ เตาไฟฟ้า )

- The Mallท่าพระ

สัญญาขั้นต่ำ 1ปี
ค่าเช่า 17,000 บาท/เดือน (มัดจำ 2เดือน และจ่ายล่วงหน้า 1เดือน)

สนใจติดต่อ : 089-555-3664 K.แฮค
Line : @hac55

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Chewathai เพชรเกษม 27 (ชีวาทัย เพชรเกษม 27)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Chewathai เพชรเกษม 27 (ชีวาทัย เพชรเกษม 27)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 16 ประกาศ

JCS862 ขาย คอนโด 2นอน3.9ล Chewathai เพชรเกษม 27 42 ตรม.

เลขที่: 459941
2023-10-11 20:54:04.0
Add to wishlist

Chewathai เพชรเกษม 27 (ชีวาทัย เพชรเกษม 27)

ขนาดพื้นที่ 42.0 ตารางเมตร

Jcotproperty

0630964452

ขาย 3900000.00 บาท

ขาย คอนโด ชีวาทัย เพชรเกษม 27 Chewathai เพชรเกษม 27 32.27 ตรม.

เลขที่: 458262
2023-09-29 21:08:48.0
Add to wishlist

Chewathai เพชรเกษม 27 (ชีวาทัย เพชรเกษม 27)

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

กาญจนีย์ ธนวีร์กิตติโชติ

0634128966

ขาย 3293000.00 บาท

JCS488 ขาย คอนโด 2นอน4.35ล Chewathai เพชรเกษม 27 42.18 ตรม.

เลขที่: 443580
2023-05-27 11:43:22.0
Add to wishlist

Chewathai เพชรเกษม 27 (ชีวาทัย เพชรเกษม 27)

ขนาดพื้นที่ 42.0 ตารางเมตร

JCOT Property

0630964452

ขาย 4350000.00 บาท

JCS426 ขาย คอนโด 1นอน3.29ล Chewathai เพชรเกษม 27 32.27 ตรม.

เลขที่: 442378
2023-05-19 09:31:38.0
Add to wishlist

Chewathai เพชรเกษม 27 (ชีวาทัย เพชรเกษม 27)

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

JCOT Property

0630964452

ขาย 3290000.00 บาท

JCS263 ขาย คอนโด 1นอน2.25ล Chewathai เพชรเกษม 27 26 ตรม.

เลขที่: 437586
2023-04-08 08:03:20.0
Add to wishlist

Chewathai เพชรเกษม 27 (ชีวาทัย เพชรเกษม 27)

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

JCOT Property

0630964452

ขาย 2250000.00 บาท

เลขที่: 379357
2021-12-14 22:45:39.0
Add to wishlist

Chewathai เพชรเกษม 27 (ชีวาทัย เพชรเกษม 27)

ขนาดพื้นที่ 46.0 ตารางเมตร

HAC Estate

0895553664

เช่า 17000.00 บาท

(ว่าง)ให้เช่าChewathaiเพชรเกษม27 - 1ห้องนอน 29ตรม ชั้น22 - Line : @hac55

เลขที่: 378427
2021-12-07 15:41:35.0
Add to wishlist

Chewathai เพชรเกษม 27 (ชีวาทัย เพชรเกษม 27)

ขนาดพื้นที่ 29.0 ตารางเมตร

HAC Estate

0895553664

เช่า 8500.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
เช่า 17000.00 บาท
ขาย คอนโด ราคาพิเศษมาก Maestro01 สาทร-เย็นอากาศ 45 ตรม. ทำเลสาทร และ เลี้ยงสัตว์ได้.
ขาย 8900000.00 บาท
JCS436 ขาย คอนโด 1นอน2.09ล Lumpini Place รัชดา-ท่าพระ 35 ตรม.
ขาย 2090000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ 49 พลัส คอนโดมิเนียม - 23000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ ํYoknew Property
เช่า 23000.00 บาท
พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น ติดเซ็นทรัลเวสต์เกต และ MRT บางใหญ่ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ทันที
เช่า 7000.00 บาท
คอนโดใกล้ BTS อารีย์ 72 ตรม. แค่ 3.5 ล้าน!!! ขายพร้อมแบบตกแต่งโคตรสวย!!! ทำเลนี้แต่งสวยๆ ปล่อยเช่าได้ 20,000++ ต่อเดือนสบายๆ ด่วน!!!
ขาย 3500000.00 บาท
KL04465 - Life Ladprao Valley - 28.8 sqm - MRT PhahonYothin - BTS HaYekLadPrao - CentralLadprao
เช่า 16000.00 บาท
เช่าIvy Ampio ห้อง 1 นอนตกแต่งสวย วิวไม่บล็อก พร้อมให้เข้าอยู่
เช่า 20000.00 บาท
ขาย คอนโด เพียง 148,600 บาทต่อตร.ม Hyde สุขุมวิท11 62.58 ตรม. จำนวนจำกัด
ขาย 9300000.00 บาท
ขาย คอนโด Centric ติวานนท์ สเตชั่น 32.65 ตรม. ชั้น 27
ขาย 2200000.00 บาท
clear