ราคา 4340000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 131515.15 บาท/ตารางเมตร
โครงการ METROLUXE EKKAMAI-RAMA 4

มน สิชา
0982833718
2021-09-22 23:11:25.0
เลขที่ประกาศ: 369257
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ใกล้ มหาลัยกรุงเทพMETROLUXE เอกมัย-พระราม 4 (เมโทรลักซ์ เอกมัย-พระราม 4) 33 ตรม.สะดวก สบาย การเดินทาง

::จุดเด่น::
ตกแต่งพร้อมอยู่

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 33 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคารRow Rise
จากทั้งหมด 8 ชั้น
วิว เมือง

::รายการฟอร์นิเจอร์::
ตกแต่งพร้อมอยู่

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: METROLUXE เอกมัย-พระราม 4 (เมโทรลักซ์ เอกมัย-พระราม 4)

ใกล้ห้างดัง

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
มหาลัยกรุงเทพ
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.711748,100.580424

ราคา: 4,340,000 บาท

พร้อมอยู่

สนใจติดต่อ: มน สิชา 0982833718
Line: 0982833718

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
METROLUXE EKKAMAI-RAMA 4

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: METROLUXE EKKAMAI-RAMA 4

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย คอนโด ใกล้ มหาลัยกรุงเทพMETROLUXE เอกมัย-พระราม 4 (เมโทรลักซ์ เอกมัย-พระราม 4) 33 ตรม. สะดวก สบาย การเดินทาง
ขาย 4340000.00 บาท
(ว่าง)ให้เช่าLe Rich Rama3 - 1นอน 32ตรม. ชั้น17 - Line:@hac55
เช่า 7500.00 บาท
Code C20230900490....MUNIQ Sukhumvit 23 สำหรับเช่า, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ชั้นสูง, ตกแต่งบางส่วน, พร้อมเข้าอยู่