ราคา 3000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 41.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 73170.73 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ B Republic สุขุมวิท 101/1 (บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1)

Kan Property
0893564144
2021-08-25 17:40:04.0
เลขที่ประกาศ: 364994
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน!!! B Republic สุขุมวิท 101/1 (บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1)
รายละเอียดห้อง
• ห้องมุมขนาด 41 ตร.ม. อาคาร A ชั้น 5
• 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
• เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
• เลย์เอาท์ต่างจากห้อง

• ใกล้รถไฟฟ้าสถานีอุดมสุข และ ปุณณวิถี
เข้าออกได้หลายเส้นทาง เช่น สุขุมวิท ศรีนครินทร์ บางนา-ตราด

✅ราคาขายพิเศษ 3 ล้าน (ค่าโอนคนละครึ่ง) ‼️

สนใจ ติดต่อสอบถาม
#Tel : 0893564144
#Line : Kanproperty

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
B Republic  สุขุมวิท 101/1 (บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: B Republic สุขุมวิท 101/1 (บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย คอนโด B Republic สุขุมวิท 101-1 (บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101-1) เดินทางสะดวก ราคาพิเศษ‼️
ขาย 3000000.00 บาท
ขาย ห้องสตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโด Noble Solo ห้องตกแต่งครบ สภาพดีมาก วิวเมือง ไม่บล็อค
ขาย 3900000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ห้องใหม่ ตึกหน้าสุด Plum condo central station เฟส 1 25 ตรม. มีเครื่องซักผ้า 099-6545197