ราคา 310000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 10689.66 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 0701
โครงการ ไม่ได้ระบุ

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
0868025609
2021-08-03 13:09:31.0
เลขที่ประกาศ: 361624
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03743 ขายดาวน์ คอนโด เอ สเปซ เมกา A space mega คอนโดมิเนียม ถนนบางนา-ตราด ต.บางพลี อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ เนื้อที่ 28.52 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 7 คอนโดแห่งแรก ที่ Mega City แอร์ 1 เครื่อง ห้องสวย วิวสระว่ายน้ำ เเละ Ikea *การเดินทาง* -ถนนวงแหวนกาญจนาภิเษก ทางด่วนบางนา-ตราด *สิ่งอำนวยความสะดวก* -Co-Working Space Co-Storage Space Full Function Fitness Jogging track -Boxing Corner Yoga Corner Swimming Pool Lounge Park Meeting Room Game Room -Football Field Basketball Field Free Shutter Service 100MB+ Free wifi *สถานที่สำคัญใกล้เคียง* -Mega บางนา Ikea บางนา เซ็นทรัล บางนา พาราไดซ์ พาร์ค ซีคอน สแควร์ แม็คโคร บิ๊กซี สนามบินสุวรรณภูมิ ขายดาวน์ 310,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 1,730,000 บาท *สนใจสอบถามเพิ่มเติมที่ 086-802-5609 Line:0868025609 ป๊อบ* บริการรับฝากขาย เช่า บ้าน ที่ดิน คอนโด ตึกแถว และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดมีเนียมคันทรี่คอมเพล็กซ์ B - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ A space mega - 310000 บาท ติดต่อคุณ สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ

เลขที่: 361624
2021-08-03 13:09:31.0