ราคา 16000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 92.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 173913.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Naiyana P
0819121145
2013-08-02 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 35998
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Bright สุขุมวิท 24 ,BTS พร้อมพงษ์,พร้อมอยู่ ,ตกแต่งสวย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
ขนาด 91.60 ตรม. ชั้น 15
-ตกแต่งครบ Fully Furnished
-ใกล้ BTS พร้อมพงษ์
-ใกล้สวน เบญจสิริ
-ใกล้ห้างสรรพสินค้าชั้นนำ Emporium ,Gateway,Terminal 21

สนใจติดต่อ นัยนา 081-9121145

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย คอนโด(2) Bright สุขุมวิท 24 ,BTS พร้อมพงษ์ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขาย คอนโด(2) Bright สุขุมวิท 24 ,BTS พร้อมพงษ์ - คอนโด ขาย

เลขที่: 35998
2013-08-02 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 92.0 ตารางเมตร

Naiyana P

0819121145

ขาย 16000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย คอนโด(2) Bright สุขุมวิท 24 ,BTS พร้อมพงษ์ - คอนโด ขาย
ขาย 16000000.00 บาท
N2 ให้เช่าคอนโด Abstracts พหลโยธิน พาร์ค ชั้น 17 ตกแต่งพร้อมอยู่ ใกล้ MRT พหลโยธิน (N21)3
เช่า 14000.00 บาท
P29CR2405066 ให้เช่า แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค-Abstracts Phahonyothin Park 1 ห้องนอน 39 ตรม.
เช่า 17000.00 บาท
P29CA2402002 ให้เช่า แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค-Abstracts Phahonyothin Park ห้องสตูดิโอ 25 ตรม.
เช่า 12000.00 บาท
????FOR SALE???? The Line Phaholyothin Park tower A ( Abstracts ) ขายด่วน!! คอนโด เดอะไลน์ พหลโยธิน พาร์ค ตึกเอ (แอปแตร็ค)