ราคา 1500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 40.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 37500.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เคียงทะเลคอนโดเทล

sorayut
0840101595
2013-08-01 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 35632
รายละเอียดเพิ่มเติม
- ตกแต่งห้องด้วย บิลท์อินเฟอร์นิเจอร์ไม้: -ตู้เสื้อผ้า- ชั้นวางหนังสือ- เก้าอี้ –โต๊ะทำงาน- พร้อมด้วยเตียงนอนขนาดใหญ่ -ให้ทีวี, ตู้เย็น,ครัวบิวท์อิน เตาไฟฟ้า / ซิงค์น้ำ / ตู้เก็บของ - ภายในห้องน้ำมีอ่างอาบน้ำ -เครื่องทำน้ำอุ่น

สิ่งอำนวยความสะดวกภายใน
สระว่ายน้ำขนาดใหญ่
ซาวน์น่า/ ห้องฟิสเนต
ที่จอดรถใต้อาคาร, ร้านบริการซักรีด, ร้านขายอาหาร
ระบบรักษาความปลอดภัย ด้วยเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย กล้องวงจรปิด และใช้คีย์การ์ดในการเข้าออก มีการดูแล ตลอด 24ชั่วโมง

** เหมาะสำหรับ เก็บเป็นทรัพย์สินในเมืองท่องเที่ยว /ไว้พักผ่อนสุดสัปดาห์ /เป็นส่วนตัวหลีกหนีความเหนื่อย ความเครียด เป็นสถานที่สบายๆ อยู่ใกล้ชายหาด – ภูเขา แต่ถ้าต้องแสงสี ความบันเทิง ก็อยู่ใกล้ๆ นิดเดียว**

ราคาห้องพร้อมเฟอร์นิเจอร์ พิเศษขายเพียง 1,500,000 เท่านั้น
ติดต่อ คุณสรยุทธ มือถือ 084-010-1595, 0895541114

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย คอนโดเคียงทะเล ชั้น 14 ถนนพระตำหนัก ซอย6 - คอนโด ขาย
เคียงทะเลคอนโดเทล

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขาย คอนโดเคียงทะเล ชั้น 14 ถนนพระตำหนัก ซอย6 - คอนโด ขาย

เลขที่: 35632
2013-08-01 00:00:00.0
Add to wishlist

เคียงทะเลคอนโดเทล

ขนาดพื้นที่ 40.0 ตารางเมตร

sorayut

0840101595

ขาย 1500000.00 บาท