ราคา 1933019.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 58.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 33327.91 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 35
เลขที่ห้อง 35E106
โครงการ Life Ladprao Valley ไลฟ์ ลาดพร้าว วัลเล่ย์

ป๊อบ
0868025609
2021-05-07 12:45:52.0
เลขที่ประกาศ: 345699
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03701 ขายดาวน์ ไลฟ์ ลาดพร้าว วัลเล่ย์ Life Ladprao Valley คอนโดมิเนียม ถนนพหลโยธิน แขวงจอมพล เขตจตุจักร กทม. -ห้องชุดเลขที่ 35E106 ชั้น 35 2-bed ชั้นสูง ตำแหน่งฮอตที่สุดของโครงการ ราคารอบ Investor 57.80 ตรม. (ห้องมุม) -วิวสวน,สระ มีครัวบิลท์อิน เตาไฟฟ้า เครื่องดูดควัน เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง Life Ladprao Valley (ไลฟ์ ลาดพร้าว วัลเล่ย์) เป็นคอนโดมิเนียมที่ถูกพัฒนาโดย AP (Thailand) -ตั้งอยู่บน 1160/2 ถนนลาดพร้าว แขวง จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพมหานคร 10900 AP (Thailand) -คือเจ้าของโครงการ ริทึ่ม เอกมัย ริทึ่ม สุขุมวิท 42 และ ริทึ่ม สุขุมวิท 50 ไลฟ์ ลาดพร้าว วัลเล่ย์ ปัจจุบันยังอยู่ในระหว่างการก่อสร้างซึ่งคาดว่าจะแล้วเสร็จในปี 2021 -คอนโดนี้ มีอาคารเดียว จำนวน 44 ชั้น และ รวมทั้งหมด 1141 ยูนิต *สิ่งอำนวยความสะดวก* -Life Ladprao Valley (ไลฟ์ ลาดพร้าว วัลเล่ย์) รวมทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายน้ำ -ห้องเซาว์น่า ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว สนามเด็กเล่น / พื้นที่สำหรับเด็ก ร้านค้าในโครงการ ร้านอาหารในโครงการ wi-fi *สถานที่* -Life Ladprao Valley (ไลฟ์ ลาดพร้าว วัลเล่ย์) เดินทางสะดวกเพียง 460 เมตร หรือประมาณ 6 นาที เดินจากพหลโยธิน ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 750 เมตร จากคอนโด *หลากหลายร้านค้าในบริเวณรอบๆคอนโด* -เดอะวันพาร์ค ห่างจากคอนโด 370 เมตร (เดิน 5 นาที) ศูนย์การค้ายูเนี่ยนมอลล์ – 420 เมตร (เดิน 5 นาที) -ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (ยูเนี่ยนมอลล์) – 500 เมตร (เดิน 6 นาที) ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต – 610 เมตร (เดิน 9 นาที) -ห้างสรรพสินค้าแม็กซ์แวลู (บัวสุวรรณ) – 1.8 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที ) ขายดาวน์ 1,933,019 บาท ราคาหน้าสัญญา 9,712,900 บาท ยอดเหลือโอน 8,255,981 บาท สนใจติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 086-802-5609 Line 0868025609 ป๊อบ บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ อาคารพาณิชย์ และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท