ราคา 499000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 16096.77 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
โครงการ เด่นนคร เรสซิเดนท์

มงคลรัตน์ เจษฎาภัทรกุล
0814088079
2021-04-24 15:08:50.0
เลขที่ประกาศ: 343891
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดอนโด เด่นนคร เรสซิเดนซ์ เจ้าของขายเอง ขนาด 31.44 ตารางเมตร ตึกA ชั้นที่ 9 ตึกสูง12ชั้น (มีลิฟท์) ห้องกว้าง-วิวดี ลมเย็นสบาย เงียบสงบ ห้องสตูดิโอ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องใหญ่ ภายในทาสีใหม่ พื้นปูกระเบื้องแกรนิตโต้ สุขภัณฑ์ใหม่หมด พร้อมเข้าอยู่ทันที ซอยเพชรเกษม63(ซอยวัดม่วง) เดินจากปากซอยได้ ห่างเพียง350ม. มีที่จอดรถ กล้องวงจรปิด ร้านค้าร้าน อาหารในโครงการ ใกล้แหล่งชุมชนเดินทางสะดวก ถนนเข้าออกได้หลายทาง ปลอดภัย ซื้ออยู่เองก็ดี ซื้อลงทุนปล่อยเช่าก็คุ้ม ในทำเลเกรดA ราคาเพียง....499,000 บาท....เท่านั้น**** ตกผ่อนกับแบงค์เพียงเดือนละ 3500 ็ เจ้าของขายเองงดรับนายหน้า+++ พร้อมปรึกษา สินเชื่อฟรี... มงคลรัตน์ 081-408-8079 LINE id : glorinat ทำเลดี - เดอะมอลล์บางแค 2.5 กม. - บิ๊กซี,เมเจอร์,แมคโคร 1.3กม. - รพ.เกษมราษฎร์ 1.3กม. - รร.อนุบาลเด่นหล้า 1.7 กม. - มหาวิทยาลัยเอเชีย 4.1กม. - มหาวิทยาลัยสยาม 7.4 กม. - สถานีตำรวจนครบาลเพชรเกษม 1.2 กม. - โลตัส,โฮมโปร,ซีคอนบางแค เดินทางสะดวก - ห่างถนน เพชรเกษม ทางหลวงหมายเลข4 350ม. - ใกล้ถนน พุทธมณฑล สาย2 1กม. - ใกล้ทางหลวง หมายเลข9 2.5กม. - รถไฟฟ้า MRT หลักสอง 2.5 กม. เพียง5ป้ายรถเมล์ - รถเมล์วิ่งหลายสาย 7,80,84,91,123,165,189,547

วันที่เริ่มโครงการ:
1997-12-01 00:00:00.0