ราคา 6150000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 175714.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pitchayada kornnoppaklao
0829694655
2013-10-05 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 33670

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย คอนโด คีน แสนสิริ สุขุมวิท 34 1 ห้องนอน ใกล้ รถไฟฟ้า บีทีเอส ทองหล่อ เอ็มโพเรียม เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 6150000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ แอทโมซ ลาดพร้าว 71 - 306700 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 306700.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ธนาเพลส - 1200000 บาท ติดต่อคุณ สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
ขาย 1200000.00 บาท
ขายคอนโดไดมอนด์รัชดา ซ.รัชดา 32 เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ - คอนโด ขาย
ขาย 690000.00 บาท
คอนโด เมอราญาเพลส ลาดพร้าว 27 เนื้อที่ 48.16 ตรม ชั้น 7 ห้องมุม - คอนโด ขาย
ขาย 2990000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ลิฟวิ่ง อเวนิว บางแสน - 1800000 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 1800000.00 บาท
คอนโด ปล่อยขาย ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 3 ห้องนอน ดูเพล็กซ์ ห้องมุม ชั้นสูง ใกล้ห้างเอ็มโพเรี่ยม (ABKS1202SH) - คอนโด ขาย
ขาย 29900000.00 บาท
คอนโดกลางเมืองใกล้ถ.สาทรขายดาวน์ Bangkok Feliz @Krungthonburi คอนโดสุดหรู โครงการ เจ้าพระยามหานคร เพียง120 เมตร จากสถานีรถไฟฟ้า BTS กรุงธนบุรีถ.สาทร - คอนโด ขาย