ราคา 497500.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

เนย์
0897971779
2013-08-28 15:15:26.0
เลขที่ประกาศ: 32026
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ ยู คอนโด หัวหมาก ตึกB ชั้น5 รวมทั้งหมดเพียง 1.95ล้านบาท (ผ่อนดาวน์ครบแล้ว) ห้องวันเบดรูม 31 ตร.ม. สร้างเสร็จพร้อมอยู่ ติดถนนใหญ่หัวหมากเชื่อมจากรามคำแหงไปศรีนครินทร์ ตึกBอาคารสูง 8ชั้น ห้องวันเบดรูม 31 ตร.ม. (วิวดีไม่มีตึกบัง) เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมแอร์ห้องนอน1เครื่อง (ผู้ขายผ่อนดาวน์ครบแล้ว) สรุปท่านซื้อแล้วสามารถยื่นเรื่องกู้ธนาคารได้เลย (ไม่ต้องผ่อนดาวน์ต่อ)

ขายดาวน์ 497,500 บาท (รวมค่าจอง ทำสัญญา ผ่อนดาวน์ครบ) รวมราคาแค่ประมาณ 1.95ล้านบาท

เหลือยอดโอนที่ท่านต้องชำระดังนี้ งวดโอนกรรมสิทธิ์ 1,452,500 บาท
สรุปท่านซื้อห้องนี้ราคารวมทั้งหมด 497,500+ 1,452,500 = 1,950,000 บาท
(ไม่ต้องเสียค่าเปลี่ยนสัญญาใดๆทั้งสิ้น)
(ยิ่งช้าราคายิ่งแพง)
(ตึกสร้างเสร็จแล้วพร้อมเข้าอยู่ได้ทันที)

สนใจติดต่อ 089-7971779 (เนย์)

จำนวนอาคาร:
0

(ตึกสร้างเสร็จแล้วพร้อมเข้าอยู่ได้ทันที)

สนใจติดต่อ 089-7971779 (เนย์)
nature_zone@hotmail.com
------------------------------
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์ ยู คอนโด หัวหมาก ตึกB ชั้น5 ห้องวันเบดรูม 31 ตร.ม.รวมทั้งหมดแค่ 1.95ล้านบาท สนใจติดต่อ 0897971779 เนย์
ขาย 497500.00 บาท
ให้เช่าห้องชุด ติดรถไฟฟ้า bts กรุงธนบุรี คอนโด q houseสาทร 40ตรม.0899951557
เช่า 20000.00 บาท
P10CR2002018 The Lakes 3 Bed 3 Bath 180 Sqm
ขาย 43000000.00 บาท
For Rent The LightHouse Sathorn – Chareonnakorn 14 Nearby Krungthonburi BTS
เช่า 55000.00 บาท
FR6832 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไลท์เฮ้าส์ สาทร – เจริญนคร ติดต่อLine : @homeforu8
เช่า 15000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Lighthouse Condominium เจริญนคร ขนาด 70 ตร.ม. 2 ห้องนอน ตกแต่งครบ ชั้นสูง วิวเมือง ค่าเช่า 26,000 บาท/เดือน
เช่า 26000.00 บาท
NAI361 ให้เช่า ราคาดีสุด คอนโด The Light House ชั้น 8 ใกล้ BTS กรุงธนบุรี เพียง 12k
เช่า 12000.00 บาท
RC8321.M RENT The Light House 49sqm 1bed 6Fl. 19000 Baht per month
เช่า 19000.00 บาท
RKD-3569-1 ให้เช่าคอนโด The LightHouse Sathorn – Chareonnakorn ใกล้ BTS ตากสินราคาถูก
เช่า 12000.00 บาท
เช่า 12000.00 บาท
clear