ราคา 29900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 67.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 167164.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม

Sita T.
0874965744
2015-03-17 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 3182
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด Bright Sukhumvit 24 สุขุมวิท 24 คอนโดใกล้รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ พท. 67 ตร.ม. 1 ห้องนอน ราคา 11200000 บาท " ติดต่อ The Agent 02 655 1177 www.theagent.co.th"
OG-C167R2218

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย Bright Sukhumvit 24 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ขนาด 91 ตรม. 1 ห้องนอน / Bright Sukhumvit 24 for sale, Condo close to BTS Phrom Pong, 1Bed/1Bath - คอนโด ขาย
ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 16 ประกาศ

(เช่า) FOR RENT THE BRIGHT SUKHUMVIT 24 / 1 bed / 70 Sqm.**55,000** Pool View. NEAR EMPORIUM

เลขที่: 200028
2017-07-20 01:21:40.0
Add to wishlist

ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 70.0 ตารางเมตร

Nuttapong Maneeakharanate

0933244757

เช่า 55000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม - 13190000 บาท ติดต่อคุณ รดา นิธิพัฒน์บวรกุล

เลขที่: 172466
2015-07-06 19:33:01.0
Add to wishlist

ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 68.0 ตารางเมตร

รดา นิธิพัฒน์บวรกุล

0818185222

ขาย 13190000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม - 85000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Lalitkan Lalitkan

เลขที่: 117465
2014-08-04 14:20:03.0
Add to wishlist

ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 91.0 ตารางเมตร

Lalitkan Lalitkan

0964294789, 0823224555, 0922965645, 021174443

เช่า 85000.00 บาท

Bright Condo for Sale! 1 Bedroom/1 Bathroom, Selling Price: 10,800,000 Baht! - คอนโด ขาย

เลขที่: 3695
2013-12-19 00:00:00.0
Add to wishlist

ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 74.0 ตารางเมตร

PRIME REALTY Property Consultants

0816274979

ขาย 10800000.00 บาท

ขายคอนโดหรู ถนนสุขุมวิท - คอนโด ขาย

เลขที่: 3885
2013-07-16 00:00:00.0
Add to wishlist

ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 93.0 ตารางเมตร

Vauban Real Estate -

0863295491

ขาย 15000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด Bright Sukhumvit 24 สุขุมวิท 24 คอนโดใกล้รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ พท. 67 ตร.ม. 1 ห้องนอน ราคา 11200000 บาท - คอนโด ขาย
ขาย 29900000.00 บาท
For rent Sathorn House 2 beds room unit near to BtS Surasak hearth of the Bangkok city. Cheap price.
เช่า 25000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ bliz bearing | บลิซ แบริ่ง - 1400000 บาท ติดต่อคุณ อัญชลี แสนพรหม
ขาย 1400000.00 บาท
ให้เช่า I-House Laguna Garden (ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น)
เช่า 9000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Q House Condo สุขุมวิท79 - 3200000 บาท ติดต่อคุณ Watcharaporn
ขาย 3200000.00 บาท
Shop at Noble Remix 2nd fl shop 73 sqm and 1400 per sqm
เช่า 102018.00 บาท
477 พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ Parkland Srinakarin lakeside ห้องใหม่พร้อมอยู่ วิวเมือง ตึกเอ ชั้น 7
ขาย 2300000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ไอเฮ้าส์ ลากูน่า การ์เด้น I-HOUSE RCA ชั้น 5 ใกล้ MRT/ BTS/ Airport Link/ ทางด่วน
เช่า 8500.00 บาท
ขายคอนโด 1 ห้องนอน พร้อมผู้เช่า ลุมพินีวิลล์ลาดพร้าว-โชคชัย 4 ชั้น 7 ห้อง 0712 (เจ้าของขายเอง) - คอนโด ขาย
ขาย 1800000.00 บาท
ขายถูก NOBLE REVO สีลม 1นอน 34ตรม. ชั้น27 เเต่งสวยมาก ราคานี้หาไม่ได้เเล้ว ใกล้ BTS สุรศักดิ์
ขาย 5180000.00 บาท
clear