ราคา 2510000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 78437.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

สุนันทา ชาลีกุล
0841452866
2013-07-19 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 31423
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย ห้องคอนโด ชั้น2 ขนาดพื้นที่ 32.47 ตร.ม. 1นอน 1น้ำ
แบบห้อง I
fully furnished (ยกเว้น เครื่องซักผ้า เครื่องกรองน้ำ เตาไมโครเวฟ)

ที่ตั้งโครงการติด ถนนลาดพร้าว ระหว่างซ.5/1-ซ.7
แขวงลาดยาว เขตจตุจักร
ใกล้ BigCลาดพร้าว ห่าง 30เมตร
ห่างMRTพหลโยธิน ประมาณ 2 ป้ายรถเมล์

ภายในห้อง แถม เครื่องทำน้ำอุ่น TV LCD เตาไฟฟ้าเหล็กแบบฝัง เครื่องดูดควัน ตู้เย็น เตียงนอน ตู้เสื้อผ้า มุ้งลวด ม่าน

สภาพห้องใหม่

ภายในโครงการ มีฟิตเนส สระว่ายน้ำ รปภ. คีย์การ์ด
จอดรถ 1คัน/ เสียค่าจอดรายเดือน 1,200-.บาท

ค่าส่วนกลาง 1,318.18-./ด.(40 /ตร.ม.)

ใกล้สถานที่สำคัญ อาทิ แยกลาดพร้าว ห้างเซ็นทรัลลาดพร้าว ห้างยูเนี่ยนมอลล์ แยกลาดพร้าว-รัชดา ถ.วิภาวดีรังสิต จตุจักร สถานีBTSจตุจักร ฯลฯ

ราคาต่อรองได้นิดหน่อยค่ะ.....

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย คอนโดซีทรู 32.47ตร.ม. ติดถนนลาดพร้าวซ.5/1 ใกล้ MRTพหลโยธิน - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 31423
2013-07-19 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 32.0 ตารางเมตร

สุนันทา ชาลีกุล

0841452866

ขาย 2510000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)