ราคา 400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 51.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 7843.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ The Base Pattaya

โจ เสือนอนกิน
0816947442
2013-07-19 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 31417
รายละเอียดเพิ่มเติม
ห้องอยู่ทางตึกด้านหน้า ตำแหน่งดีมากๆ อยู่ชั้น21 หันหน้าออกรับวิวทะเล 180 องศา sea view คอนโดห่างจาก Central Festival Pattaya เพียง 300 เมตร
ตึก B ห้อง 022109 ชั้น 21 แบบ 2ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 50.50 sq.m ห้องตกแต่งเรียบร้อย Fully Furnished มีแอร์ 3 ตัว

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ the base pattaya - คอนโด ขายดาวน์
The Base Pattaya

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

P93CR1903002 The Base Central Pattaya 2 Bed 2 Bath 70 Sqm

เลขที่: 283006
2019-05-22 11:11:15.0
Add to wishlist

The Base Pattaya

ขนาดพื้นที่ 70.0 ตารางเมตร

Incube Realty

0983392461

ขาย 9900000.00 บาท

P93CR1903001 The Base Central Pattaya 2 Bed 2 Bath 70 Sqm

เลขที่: 283005
2019-05-22 11:06:34.0
Add to wishlist

The Base Pattaya

ขนาดพื้นที่ 70.0 ตารางเมตร

Incube Realty

0983392461

ขาย 9900000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ The Base Pattaya - 3500000 บาท ติดต่อคุณ sittiporn inchantuk

เลขที่: 281738
2019-04-01 17:35:10.0
Add to wishlist

The Base Pattaya

ขนาดพื้นที่ 29.0 ตารางเมตร

sittiporn inchantuk

0894974424

ขาย 3500000.00 บาท

ขายดาวน์ condo the base pattaya มีอยู่ 7 ห้อง ตึก A ชั้นที่ 23 , 25 , 26

เลขที่: 46639