ราคา 3000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 86956.52 บาท/ตารางเมตร
โครงการ The Excel Condo

Acute Acute
0856645000
2019-10-18 14:06:13.0
เลขที่ประกาศ: 286230
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโด ดิ เอ็กเซล รัชดา-ห้วยขวาง ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดินห้วยขวาง 34.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขายต่ำกว่าราคาตลาดเพียง 3 ลบ. เท่านั้น สนใจติดต่อ 02-541-4999, 085-664-5000 Add Friend : http://line.me/ti/p/%40acuterealty Ref. No. C-620911-0008

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Excel Condo (สุขุมวิท 105 ซอยลาซาล 11) ขายดาวน์ ชั้น 5 (ห้องมุม) ขนาด 27 ตรม. 1 Bedroom - คอนโด ขาย
The Excel Condo

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ The Excel Condo - 3000000 บาท ติดต่อคุณ Acute Acute

เลขที่: 286230
2019-10-18 14:06:13.0
Add to wishlist

The Excel Condo

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

Acute Acute

0856645000

ขาย 3000000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ The Excel Condo - 8500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ tan tan

เลขที่: 235747
2018-05-30 07:12:00.0
Add to wishlist

The Excel Condo

ขนาดพื้นที่ 22.0 ตารางเมตร

tan tan

0972474224

เช่า 8500.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ The Excel Condo - 7500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Tummasak Su

เลขที่: 232383
2018-04-26 10:22:48.0
Add to wishlist

The Excel Condo

ขนาดพื้นที่ 25.0 ตารางเมตร

Tummasak Su

0903282656

เช่า 7500.00 บาท

The Excel Condo Bearing - คอนโด ขาย

เลขที่: 73717
2015-01-06 00:00:00.0
Add to wishlist

The Excel Condo

ขนาดพื้นที่ 27.0 ตารางเมตร

ิำำbeer

0805860508

ขาย 1670000.00 บาท