ราคา 280000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 9681.88 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
เลขที่ห้อง 416
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-07-12 16:01:30.0
เลขที่ประกาศ: 284776
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03203 ขายดาวน์ คอนโด พรีมิโอ ควินโต พหลโยธิน Premio Quinto คอนโดมิเนียม ถนนพหลโยธิน แขววงเสนานิคม เขตจตุจักร กทม.เนื้อที่ 28.92 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 4 ตึก D ห้องมุม พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ Modern Classical Landscape Mixed with English Garden Endless Edge Swimming Pool Quint Pavilion Exclusive Lounge Club Book Cafe Studio Workshop Fitness Co-Working Space กล้องวงจรปิด Access Card Control รปภ. 24 ชม ทำเลดี เดินทางสะดวก ติดรถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม ติดถนนพหลโยธิน ใกล้ตลาดบางเขน เมเจอร์รัชโยธิน SCB Park เทสโก้ โลตัส ลาดพร้าว Central ลาดพร้าว Union Mall บอง มาร์เช่ ม.เกษตรศาสตร์ ร.ร.หอวัง ม.ราชภัฏจันทรเกษม .ม.ศรีปทุม ร.ร.เซนต์จอห์น รพ.เปาโล เกษตร รพ.วิภาวดี รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น รพ.เปาโล เมมโมเรียล โครงการใหม่ มีอีก 1 ห้องให้เลือก ห้อง D401 เนื้อที่ 28.92 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 4 ขายดาวน์ 280,000 บาท/ห้อง ราคาหน้าสัญญา 3,610,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ 1 ห้องนอน Fl.7 ถูกกว่าโครงการชัวร์ๆ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ พรีมิโอ ควินโต พหลโยธิน - 280000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 284776
2019-07-12 16:01:30.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 29.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 280000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ แมกซ์ซี่ คอนโด รัชโยธิน-พหลฯ 34 - 201100 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ