ราคา 60000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 4.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 15000000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2019-06-30 14:14:21.0
เลขที่ประกาศ: 284362
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT-151385 ขายที่ดิน ขนาด4ไร่ ติดถนนเพชรเกษม ต.ท่าตำหนัก อ.นครชัยศรี จ.นครปฐม ใกล้ทางร่วมจากถนนปิ่นเกล้า-นครชัยศรี หน้ากว้างติดถนน 92ม. ราคาไร่ละ 15 ล้าน โทร 081-912-8883 GT-151385 Land for sale in Nakonprathom 4 rais. width 92 metres. Please call 081-912-8883 ID56017 รหัส: #01729 ประเภทอสังหาริมทรัพย์: ที่ดินเปล่า ประเภท: ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 24/02/2015 17:12:16 ราคา: 60,000,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: ติดถนนเพชรเกษม ต.ท่าตำหนัก อ.นครชัยศรี จ.นครปฐม อำเภอ/เขต: นครชัยศรี จังหวัด: นครปฐม ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่: 4 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: ตรม. ห้องนอน: 0 ห้อง ห้องน้ำ: 0 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สถานที่ใกล้เคียง แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2015-02-24 17:12:54 ประกาศโดย: chawanut รหัสประกาศ: 01729 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01729

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Life Phaholyothin 18 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 15 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 12000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 286893
2019-11-28 21:13:47.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland