ราคา 150000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 6122.45 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
เลขที่ห้อง 221
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-05-28 12:01:39.0
เลขที่ประกาศ: 283171
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03150 ขายดาวน์ ไอ คอนโด กรีน สเปซ สุขุมวิท 77 เฟส 2 I Condo Green Space Sukhumvit 77 Phase 2 คอนโดมิเนียม ถนนลาดกระบัง แขวงลาดกระบัง เขตลาดกระบัง กทม. เนื้อที่ 24.5 ตร.ม.1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 2 พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 2 เครื่อง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ตู้เสื้อผ้า เตียงนอน ชุดโซฟา ชั้นวางทีวี โต๊ะอาหาร พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำ สวนสาธารณะ ฟิตเนส Multi-Purpose Room Shuttle Service ระบบ CCTV Access Card รปภ. 24 ชม.ทำเลดี เดินทางสะดวก เข้าออกได้หลายเส้นทาง รถไฟฟ้า Airport Link ลาดกระบัง ถนนกาญจนาภิเษก วงแหวนรอบนอก (ตะวันออก) มอเตอร์เวย์ กรุงเทพ-ชลบุรี สายใหม่ ทางพิเศษบูรพาวิถี บางนา กม. 6 ใกล้เดอะ พาซิโอ สาขาลาดกระบัง รพ.สิรินธร รร.สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า รร.นานาชาติชาร์เตอร์ รร.เทพศิรินทร์ร่มเกล้า รพ.ลาดกระบังกรุงเทพมหานคร สน.ประเวศ ARL ลาดกระบัง สำนักงานเขตประเวศ ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ สวนหลวง ร.9 ห้องสวย วิวสวยงาม มี 2 ห้องติดกันให้เลือก โครงการใหม่ ขายดาวน์ 150,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 1,982,000 บาท มีส่วนลดพิเศษ 372,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Fully furnished ขาย ถูกกว่า 4แสนห้า (ทำเลดี น้ำไม่ท่วม) Blocs 77 by แสนสิริ เรียบหรูมีสไตล์ ตกแต่งพร้อมอยู่ ห้อง 40 ตร.ม. - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไอ คอนโด กรีน สเปซ สุขุมวิท 77 - 150000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 283171
2019-05-28 12:01:39.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ