ราคา 65225700.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 150.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 434838.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 15
โครงการ The Residences At Mandarin Oriental (เดอะ เรสสิเด้นซ์ แอท แมนดาริน โอเรนทอล)

Incube Realty
0983392461
2019-04-25 12:52:15.0
เลขที่ประกาศ: 282339

วันที่เริ่มโครงการ:
2016-06-28 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Residences At Mandarin Oriental (เดอะ เรสสิเด้นซ์ แอท แมนดาริน โอเรนทอล)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Residences At Mandarin Oriental (เดอะ เรสสิเด้นซ์ แอท แมนดาริน โอเรนทอล)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 16 ประกาศ

P56CA2105013 The Residences At Mandarin Oriental 3 Bed 3 Bath 173 Sqm

เลขที่: 354044
2021-06-25 14:10:26.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 173.0 ตารางเมตร

Incube Realty

0983392461

ขาย 60000000.00 บาท

P56CA2106200 The Residences At Mandarin Oriental 2 Bed 3 Bath 165 Sqm

เลขที่: 354037
2021-06-25 14:00:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 165.0 ตารางเมตร

Incube Realty

0983392461

ขาย 75000000.00 บาท

P56CA2106133 The Residences At Mandarin Oriental 2 Bed 2 Bath 165.4 Sqm

เลขที่: 354023
2021-06-25 11:59:26.0
Add to wishlist