ราคา 430000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 24.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 17916.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 12
เลขที่ห้อง 1220
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-04-22 15:38:08.0
เลขที่ประกาศ: 282259
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03119 ขายดาวน์ คอนโด ลุมพินี พาร์ค พหล 32 Lumpini Park Phahon 32 คอนโดมิเนียม ซอยพหลโยธิน 32 ถนนพหลโยธิน แขวงจันทรเกษม เขตจตุจักร กทม. เนื้อที่ 24 ตร.ม.ห้องสตูดิโอ ชั้น 12 พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 1 เครื่อง เครื่องทำน้ำอุ่น ฉากกั้นอาบน้ำเป็นสัดส่วน Smart Room System พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำ ฟินเนส ซาวน่า สตรีม สนามเด็กเล่น ลานพักผ่อน สวนพักผ่อน ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS เสนานิคม สถานีรถไฟฟ้า BTS รัชโยธิน เข้าออกได้หลายเส้นทาง ถนนเสนานิคม ถนนพหลโยธิน ถนนลาดปลาเค้า ถนนลาดพร้าว-วังหิน ถนนรัชดาภิเษก ถนนวิภาวดี ใกล้มหาวิทยาลัยขนาดใหญ่ ทั้ง ม.เกษตรศาสตร์ ม.ศรีปทุม ม.ราชภัฏจันทรเกษม โรงพยาบาลก็มี รพ.วิภาวดี รพ.เปาโล เกษตร ตลาดสด ร้านค้า ร้านอาหาร มีเมเจอร์ รัชโยธิน อเวนิว รัชโยธิน SCB Park Plaza เซ็นทรัลพลาซา ลาดพร้าว ยูเนี่ยนมอลล์ ห้องสวย วิวสวยงาม โครงการใหม่ ขายดาวน์ 430,000 บาท บาท ราคาหน้าสัญญา 3,250,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ LPN รัชโยธิน ถูกกว่าโครงการ - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ Knightsbridge Prime Ratchayothin - 450000 บาท ติดต่อคุณ pop