ราคา 40000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 99.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 406091.37 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2019-04-01 22:27:08.0
เลขที่ประกาศ: 281742
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT-151494 อพาร์ทเม้น 5 ชั้น บนเนื้อที่ 98.5 ตารางวา จำนวน 88 ห้องแบ่งเป็น ร้านค้า 7 ห้อง ห้องธรรมดา 55 ห้อง และห้องแอร์ 26 ห้อง พร้อมใบอนุญาตถูกต้อง อยู่ในซอยนาคนิวาส 24 คนพัก เต็มตลอด ราคา 40 ล้านบาท โทร 081-912-8883 GT-151494 Apartment 5 storeys in Soi Naknivas 24 Area 98.5 Sq.w. 88 Units (including 7 shophouse) Full Tenant. Price 40 MB. Please call 081-912-8883 รหัส: #01849 ประเภทอสังหาริมทรัพย์: อื่นๆ ประเภท: ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 04/09/2015 16:53:56 ราคา: 40,000,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: อำเภอ/เขต: เขตลาดพร้าว จังหวัด: กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่: 98.5 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: ตรม. ห้องนอน: 88 ห้อง ห้องน้ำ: 88 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สถานที่ใกล้เคียง แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2015-09-04 16:55:11 ประกาศโดย: chawanut รหัสประกาศ: 01849 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01849

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายใบจองคอนโด ideo mobi วงษ์สว่าง-อินเตอร์เชนจ์ พร้อมฟรี iphone6 plus!!! - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 1339000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 286627
2019-11-25 23:00:12.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 23.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

ขาย 1339000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 40000000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland