ราคา 339300.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 9694.29 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
เลขที่ห้อง 07
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-03-29 16:32:33.0
เลขที่ประกาศ: 281670
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03099 ขายดาวน์ คอนโด ฟีล พหล 34 Phyll Phahol 34 คอนโดมิเนียม ซอยพหลโยธิน 34 ถนนพหลโยธิน แขวงเสนานิคม เขตจตุจักร กทม. เนื้อที่ 34.97 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 3 ตึก B พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน เฟอร์นิเจอร์ ตู้เสื้อผ้าบิลท์อิน เตียงนอน โต๊ะเครื่องแป้ง ชุดโซฟา ชั้นวางทีวี โต๊ะอาหาร พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ Main Lobby สระว่ายน้ำ ห้องออกกำลังกาย ห้องสมุดและห้องนั่งเล่น ห้องซักรีด Smart Locker ลิฟท์โดยสาร Access Card Control กล้อง IP CCTV รปภ. 24 ชม.ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคมต.บางเขน ตลาดอมรพันธ์ ตลาดศรีเสนา Home Village Tops เกษตร Major Cineplex รัชโยธิน Tesco Lotus ลาดพร้าว SCB Park Plaza Avenue รัชโยธิน Union Mall Big C ลาดพร้าว 2 สวนลุมไนท์บาซ่าร์ เซ็นทรัลลาดพร้าว ม.เกษตรศาสตร์ ม.ศรีปทุม ม.เซนต์จอห์น รร.หอวัง รพ.เปาโล เกษตร ห้องสวย วิวสระว่ายน้ำ ทิศใต้ โครงการใหม่ ขายดาวน์ 339,300 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด IDEO ลาดพร้าว 5 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ฟีล พหล 34- 339300 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 281670