ราคา 150000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 5660.38 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 27
เลขที่ห้อง 2702
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-03-03 13:03:40.0
เลขที่ประกาศ: 279542
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03066 ขายดาวน์ คอนโด เดอะ ทรี หัวหมาก The Tree Hua-Mak คอนโดมิเนียม ถนนรามคำแหง แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ กทม. เนื้อที่ 26.5 ตร.ม. ห้องมุม 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 27 พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งครัวบิลท์อิน แอร์ 2 เครื่อง ติดวอลล์เปเปอร์ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ Lobby Lift Lobby Co-Working Space Fitness Playground Futsal Courtyard Garden Skywalk Sky Lounge O2 Lounge Relaxing Room Theatre Room Co-Kid’s Playground สระว่ายน้ำระบบเกลือ สระเด็ก Panoramic Pool with Jacuzzi & Pool Deck Panoramic View Deck Access Card Control CCTV รปภ. 24 ชม.ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ถนนรามคำแหง ถนนหัวหมาก แยกลำสาลี รถไฟฟ้าสายสีส้ม และรถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีลำสาลี ใกล้เดอะมอลล์ บางกะปิ ตะวันนา เทสโก้ โลตัส บิ๊กซี รพ.รามคำแหง ราชมังคลากีฬาสถาน ม.รามคำแหง ม.เอแบค โครงการใหม่ มีอีก 1 ห้องให้เลือก ชั้น 28 วิวสวยงาม ขายดาวน์ 150,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 3,071,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย61.4 ตรม2,900,000 คอนโดสุภาพงษ์เพลสใกล้รถไฟฟ้าMRT โทร0832628977 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ เดอะ มูฟ ราม 22 - 140000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 413449
2022-09-29 12:27:54.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 24.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 140000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ เดอะ ทรี หัวหมาก - 150000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 279542
2019-03-03 13:03:40.0