ราคา 100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 3300.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
เลขที่ห้อง 823
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2019-02-04 16:12:35.0
เลขที่ประกาศ: 274326
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03048 ขายดาวน์ ไอ คอนโด เสรีไทย กรีนสเปซ Icondo Serithai GreenSpace คอนโดมิเนียม ถนนเสรีไทย แขวงคลองกุ่ม เขตบึงกุ่ม กทม.เนื้อที่ 30.30 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 8 ตึก A พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 2 เครื่อง เฟอร์นิเจอร์ต่างๆ ตู้เสื้อผ้าบิลท์อิน เตียงนอน โต๊ะเครื่องแป้ง โซฟา ชั้นวางทีวี โต๊ะอาหาร พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ Lobby Mailbox สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สวนพักผ่อน Access Card Control กล้องวงจรปิด รปภ. 24 ชม.ทำเลดี เดินทางสะดวกสบาย เข้าออกได้หลายเส้นทาง ใลก้ NIDA ม.รามคำแหง Big C รามคำแหง Home Pro The Paseo Town Tops สุขาภิบาล 3 Tesco Lotus สุขาภิบาล 3 The Mall รามคำแหง 2,3 Major Cineplex รามคำแหง เดอะมอลล์บางกะปิ ตลาดนัด กกท สนามราชมังคลากีฬาสถาน สัมมากรเพลส ตลาดน้ำขวัญเรียม วิวสวยงาม วิวสระว่ายน้ำ โครงการใหม่ ขายดาวน์ 100,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 2,686,600 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ LPN รัชโยธิน ถูกกว่าโครงการ - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ เดอะ วันพลัส แกรนด์ รามคำแหง - 120000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 288592
2020-07-21 13:16:16.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 120000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไอ คอนโด เสรีไทย กรีนสเปซ - 100000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 274326
2019-02-04 16:12:35.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร