ราคา 4500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 44.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 103448.28 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
เลขที่ห้อง 344/169
โครงการ เดอะ คริส 7 (THE KRIS 7)

กมลพร
0845146458
2019-01-04 20:48:26.0
เลขที่ประกาศ: 268946
รายละเอียดเพิ่มเติม
-พื้นที่ 43.5 ตรม. -ห้องมุม ชั้น 8 -2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ -แอร์ 3 ตัว พร้อมเฟอร์ ตู้เย็น โทรทัศน์ เครื่องซักผ้า ไมโครเวฟ เครื่องทำน้ำอุ่น -มีคีย์การ์ดและระบบความปลอดภัยที่ดี -มีฟิตเนสและสระว่ายน้ำ -ตรงข้ามคอนโดมี 7-ELEVEN -รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร (420 ม.) -รถไฟฟ้า MRT ห้วยขวาง (890 ม.) -.ใกล้ mcdonald สนใจ ติดต่อคุณ น้อยหน่า โทร. 084-882-4495

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ THE KRIS 7@รัชดา 17 - คอนโด ขายดาวน์
เดอะ คริส 7 (THE KRIS 7)

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ เดอะ คริส 7 (THE KRIS 7) - 4500000 บาท ติดต่อคุณ กมลพร

เลขที่: 268946
2019-01-04 20:48:26.0
Add to wishlist

เดอะ คริส 7 (THE KRIS 7)

ขนาดพื้นที่ 44.0 ตารางเมตร

กมลพร

0845146458

ขาย 4500000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ เดอะ คริส 7 (THE KRIS 7) - 14000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ phachara patsuri

เลขที่: 210760
2017-10-09 00:17:35.0
Add to wishlist

เดอะ คริส 7 (THE KRIS 7)

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

phachara patsuri

0805216644

เช่า 14000.00 บาท

ให้เช่าคอนโด เดอะ คริส รัชดา 17 The Kris Ratchada 17 ใกล้ MRT สุทธิสาร ห้องสวย พร้อมเฟอร์ฯ

เลขที่: 176402
2015-11-26 19:50:47.0
Add to wishlist

เดอะ คริส 7 (THE KRIS 7)

ขนาดพื้นที่ 27.0 ตารางเมตร

patty Waithayaset

0952469965

เช่า 12000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ เดอะ คริส 7 (THE KRIS 7) - 200000 บาท ติดต่อคุณ เบญจรัตน์ อภิธรรมวงศ์