ราคา 5000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 45.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 111111.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

jirathar
0819292777
2014-07-09 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 26712
รายละเอียดเพิ่มเติม
โครงการ เดอะสุรวงศ์ ห้องชุด ขนาด 1-2 ห้องนอน 45-75 ตร.ม ตกแต่งครบ

เหมาะสำหรับซื้อลงทุน หรือพักอาศัยเอง บรรยากาศเงียบสงบใจกลางเมือง ย่านสุรวงศ์

อาคารสูง 8 ชั้น มีเพียง 52 ห้อง เท่านั้น
สิ่งอำนวยความสะดวกครบ

จุดเด่นโครงการ
1.บรรยากาศเงียบสงบ ไม่วุ่นวาย
2.ชั้นละ 6 - 8 ห้อง เท่านั้น
3.สิ่งอำนวยความสะดวกครบ สระว่ายน้ำ, ห้องฟิตเนส, ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่่วโมง, ที่จอดรถสะดวกสบาย
4.ใกล้สถานที่สำคัญๆหลายๆแหล่ง อาทิ โรงเรียน, มหาวิทยาลัย, ห้างสรรพสินค้า, โรงพยาบาล, ร้านค้า ร้านอาหาร
5.การเดินทางสะดวกสบาย ใกล้ทางด่วน, ใกล้ MRT, จะเรียกแท็กซี่ หรือมอเตอร์ไซค์วิน ก็มีทั้งนั้น
6.ราคาไม่ตก คุ้มค่า เพิ่มมูลค่าทุกๆปี
7.หากจะซื้อลงทุน มีนิติฯคอยบริการผู้เช่า ผลตอบแทนประมาณ 6% ต่อปี (ไม่นับรวมมูลค่าเพิ่มของห้องพัก)
8.เหมาะสำหรับผู้ปกครองที่ซื้อให้ลูกหลานไว้เรียนหนังสือ, คุณหมอ, เจ้าของธุรกิจ และอีกมากมาย

"ภูมิใจที่ได้อยู่อาศัย ให้ผลกำไรหากลงทุน" ที่ เดอะ สุรวงศ์

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย ห้องชุด โครงการ เดอะสุรวงศ์ 1-2 ห้องนอน 45-75 ตร.ม ตกแต่งครบ เริ่ม 5 ล้าน บรรรยากาศเงียบสงบใจกลางเมือง - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)