ราคา 20000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 666.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

พรพิมล ชินวงษ์
0865565308
2013-07-07 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 26171
รายละเอียดเพิ่มเติม
รายละเอียดห้อง : ตึก B ชั้น20 ห้องฝั่งทิศตะวันออก วิวสวนสวยของโครงการ ห้องไม่ถูกเสียงรบกวนจากถนนใหญ่ และถนนในโครงการ
ห้องขนาด 30 ตารางเมตร แบบ 1 ห้องนอน 1ห้องนั่งเล่น (ดูผังห้องและภาพตัวอย่างได้จากเวปไซต์โครงการ)
เฟอร์นิเจอร์ภายในห้องได้แก่ ชุดครัว ตู้ลอย ฉากกั้นอาบน้ำ ตู้เสื้อผ้า Buit-in
ราคา : หน้าสัญญา 1,7xx,xxx บาท (ยังไม่หักส่วนลด X-Card 15,000บาท)
แบ่งชำระเป็น 1. เงินจองในวันทำสัญญา 9,000 บาท 2. เงินดาวน์ งวดที่ 1-15 งวดละ 9,000 บาท (ชำระทุกวันที่ 7 ของเดือน เริ่มชำระงวดแรกเดือนกรกฎาคม 2556) งวดที่ 16 ชำระ 50,000 บาท รวมเป็นเงินดาวน์ทั้งหมด 194,000 บาท ที่เหลือชำระในวันโอนกรรมสิทธิ์ 1,56x,xxx บาท
ที่ตั้งโครงการ: ถนนจตุรทิศ สามารถเข้าออกได้หลายทาง เดินทางสะดวก ทำเลดีมาก ใกล้ทางขึ้นทางด่วน ใกล้รถไฟ้าBTS และ MRT มีรถตู้ของโครงการรับส่งรถไฟฟ้า และมีมอเตอร์ไซค์รับจ้างประจำหน้าโครงการ
ทำเลใจกลางเมือง แหล่งธุรกิจ ห้างสรรพสินค้า โรงพยาบาล ฯลฯ
ซื้ออยู่เอง หรือเก็งกำไรต่อก็คุ้มค่าที่สุด
ราคาใบจอง ราคา 35,000 บาท
ไม่รวมค่าจอง และค่าโอนสิทธิ์2%
ติดต่อ: อาร์ต 0896993356
ข้อมูลเพิ่มเติม :http://www.lpn.co.th/condominium/index.php/lumpini/home/LPark-RM9

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายใบจอง คอนโด ลุมพินี ปาร์ค รัชดา-พระราม9‏ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร