ราคา 120000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 4800.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
เลขที่ห้อง 206
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2018-11-02 13:11:18.0
เลขที่ประกาศ: 259165
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM02966 ขายดาวน์ คอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ รัชดา-ห้วยขวาง The Excel Hideaway Ratchada-Huai Khwang คอนโด ซอยประชาราษฎร์บำเพ็ญ 10 ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 25 ตร.ม 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น ตึก B พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งครัวบิลท์อิน แอร์ 1 เครื่อง เฟอร์นิเจอร์ต่างๆ ตู้เสื้อผ้า เตียงนอน โต๊ะเครื่องแป้ง ชั้นวางทีวี ชุดโซฟา โต๊ะรับประทานอาหาร พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ Lobby Mailbox สระว่ายน้ำระบบเกลือ ฟิตเนส Co-Working Space สวนพักผ่อน Access Card Control กล้องวงจรปิด รปภ. 24 ชม. ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า MRT ห้วยขวาง ใกล้ The Street รัชดา เอสพลานาด รัชดา บิ๊กซี ฟอร์จูน พระราม 9 เซ็นทรัล พระราม 9 รพ.พระราม 9 ใกล้โรงเรียน สถานศึกษา มหาวิทยาลัย ธนาคาร สถานีตำรวจ ตลาด ร้านค้า ร้านอาหาร มินิมาร์ท รถประจำทาง โครงการใหม่ ขายดาวน์ 120,000 บาท ราคาเต็ม 1,933,229 บาท หลังหักส่วนลดแล้ว 350,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-560- line 08680256909 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ 350,000 - คอนโด 100ม. จาก MRT ห้วยขวาง - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ รัชดา-ห้วยขวาง - 120000 บาท ติดต่อคุณ pop wong