ราคา 590000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 17611.94 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 22
เลขที่ห้อง 22-25
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ป๊อบ
0868025609
2018-08-27 15:35:04.0
เลขที่ประกาศ: 248118
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM02901 ขายดาวน์ ไอดีโอ สุขุมวิท 93 Ideo Sukhumvit 93 คอนโดมิเนียม ซอยสุขุมวิท 93 ถนนสุขุมวิท แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 33.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 22 ตึก B พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 2 เครื่อง ตู้เสื้อผ้า ตู้วางห้องนอน โต๊ะรับประทานอาหาร พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำและสระว่ายน้ำเด็ก ห้องซาวน่าและห้องออกกำลังกายพร้อมอุปกรณ์ ห้องเด็กเล่น CO-Working Space ลานอเนกประสงค์ สวนหย่อม ทำเลดี เดินทางสะดวกสบาย ติดสถานีรถไฟฟ้าบางจาก ติดถนนใหญ่ ใกล้ Tesco Lotus อ่อนนุช Big C อ่อนนุช ตลาดอุดมสุข ตลาดบางนา เมเจอร์เอกมัย Big C เอกมัย ไบเทคบางนา Gateway เอกมัย Central Plaza บางนา ตลาดสดลาซาล Big C บางนา SB Design Square Makro สมุทรปราการ วิทยาลัยเทคโนโลยีกรุงเทพ ม.กรุงเทพ วิทยาลัยเซาท์อีสต์บางกอก ร.ร.นานาชาติ St.Andrews ร.ร.ลาซาล ร.ร.นานาชาติบางกอกพัฒนา ร.ร.เซนต์โยเซฟบางนา โครงการใหม่ ขายดาวน์ 590,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย!!! รีเจ้นท์คอนโด 63.42ตร.ม. 2นอน 1น้ำ ซ.สุขุมวิท85 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93 - 590000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 248118
2018-08-27 15:35:04.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 590000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 2500000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kittima BT

เลขที่: 161670
2015-02-05 12:12:41.0