ราคา 10900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 200.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 54500.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ บ้านเดี่ยวโครงการ นันทวัน ประชาชื่น

billion.thailand1 Saenwoo
0826414199
2018-08-17 14:14:04.0
เลขที่ประกาศ: 246547
รายละเอียดเพิ่มเติม
รายละเอียดเพิ่มเติม ขายถูก บ้านเดี่ยว 81.9 ตร.ว. นันทวัน ประชาชื่น ใกล้ ม.ธุรกิจบัณฑิต แลนด์แอนด์เฮ้าส์ ทำเลดี ราคาดีมาก รายละเอียดย่อ : 2ชั้น 200ตร.ม. ทำเลดีไม่มีบ้านตรงข้าม ไม่วุ่นวาย หาที่จอดรถง่าย ไม่ร้อน ราคาพิเศษ รายละเอียดทั้งหมด โครงการ : นันทวัน ประชาชื่น ที่ตั้ง : ถ.แจ้งวัฒนะ-ประชาชื่น ต.บางตลาด อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี 11120 ประเภท : บ้านเดี่ยว ความสูง : 2 ชั้น เนื้อที่ : 81.9 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย : 200 ตร.ม. จำนวนห้อง : 3ห้องนอน 3ห้องน้ำ 1ห้องแม่บ้าน(ห้องน้ำในตัว) 1ห้องนั่งเล่น 1ห้องอาหาร 1ห้องครัว 2ที่จอดรถ ส่วนควบ/ของแถม : เฟอร์นิเจอร์ทั้งหลัง(พร้อมอยู่), แอร์ 4 เครื่อง, มุ้งลวด, ชุดครัวบิวท์อิน, ผ้าม่าน, ปั้มน้ำ, แท้งค์น้ำ ทิศ : เหนือ ปีที่สร้าง : 2545 ทำเล/ถนน :ประชาชื่น พิกัด : ขายบ้านเดี่ยว 81.9 ตร.ว.นันทวัน ประชาชื่น-แจ้งวัฒนะ บ้านสภาพดี เปลี่ยน wall paper ทำความสะอาด พร้อมอยู่ทันที เฟอร์เจอร์ครบ ตัวบ้านมี 3ห้องนอน, 3ห้องน้ำ, และห้องแม่บ้านแยกสัดส่วนอีก 1ห้อง มีระเบียงใหญ่ด้านหน้า - ทำเลที่ตั้งบ้าน เหมาะสำหรับคนที่ชอบความสงบความเป็นส่วนตัว เพราะบ้านไม่มีบ้านตรงข้าม ไม่ตรงกับใคร สภาพแวดล้อม โครงการคุณภาพ แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ การเดินทางสะดวก ได้หลายเส้นทาง - บ้านรายล้อมด้วยสวนไม้ และพืชสวนครัวเป็นธรรมชาติ เพื่อการพักผ่อนหย่อนใจคลายเครียดได้เป็นอย่างดี - ราคาถูกพิเศษ (กู้ได้ 100%) จุดเด่นของโครงการ - หมู่บ้านนันทวัน ประชาชื่น โครงการของบริษัทแลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ อยู่ถนนเลียบคลองประปา ระบบรักษาความปลอดภัยดีเยี่ยมตลอด 24 ชั่วโมง - มีสิ่งอำนวยความสะดวกภายในหมู่บ้าน มีสโมสร สระว่ายน้ำ และ Fitness บรรยากาศ ภายในหมู่บ้านร่มรื่น สามารถวิ่งออกกำลังกายได้ทั้งตอนเช้าและตอนเย็น - ใกล้ห้างเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ, เดอะมอลล์งามวงศ์วาน, BigC, Tesco Lotus, Makro แจ้งวัฒนะ, เมืองทองธานี, มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิต - ใกล้โรงพยาบาลนนทเวช, เวิลด์เมดิคอล, มงกุฎวัฒนะ - มีโครงการรถไฟฟ้าสีชมพู ราคาขาย 10.9 ล้านบาทเท่านั้น -------------------------------------------------- ------------------------ ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมนัดชมบ้าน...... Khun Tee : 06-1919-8080, 082-64141-99