ราคา 6480000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 59.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 109830.51 บาท/ตารางเมตร
โครงการ UP Ekamai

nongmink best
0956985426
2018-07-19 20:13:18.0
เลขที่ประกาศ: 242424
รายละเอียดเพิ่มเติม
for sale UP EKAMAI , 59 sq.m 2bed อัพ เอกมัย area 59 sq.m 2 bedroom 1 bathroom 1 kitchen 1 livingroom on 9 floor phetchaburi road view price 6.48 mb UP EKAMAI อัพ เอกมัย เนื้อที่ 59 ตร.ม 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำขนาดใหญ่ 1ห้องครัว 1 ห้องนั่งเล่น ชั้น 9 วิวถนนเพชรบุรี ที่ตั้ง ซ.เอกมัย 21 ถ.เอกมัย (ซ.สุขุมวิท 63) แขวงคลองตันเหนือ เขตวัฒนา กทม. UP EKAMAI อัพ เอกมัย ห้องมุม วิวสวย ระเบียงวิว ทองหล่อ ถ่ายภาพจากสถานที่จริง ขายพร้อมอุปกรณ์/ตกแต่ง Fully Furnished พร้อมเข้าอยู่ UP EKAMAI อัพ เอกมัย สิ่งอำนวยความสะดวก – สระว่ายน้ำ – ฟิตเนส – รปภ., กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card – ห้องสมุด – อื่นๆ (ระบบป้องกันอัคคีภัย, Sky Lounge, ห้องรับแขกลอยฟ้า ใน 3 บรรยากาศ Sky lounge, Sky library และ Sky ราคา 6.48 ลบ contact us Call : 0956985426 ID LINE: konkmink more pic:http://www.thailandbestprop.com/buy-rent/up-ekamai-3/

วันที่เริ่มโครงการ:
2557-01-01 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
UP Ekamai

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: UP Ekamai

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

คอนโดต้องการขาย อัพ เอกมัย ซอย สุขุมวิท 63 คลองตันเหนือ วัฒนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก