ราคา 110000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 4782.61 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
เลขที่ห้อง 222
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2018-07-04 14:31:43.0
เลขที่ประกาศ: 240271
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM02847 ขายดาวน์ พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 คอนโดมิเนียม ซอยแจ้งวัฒนะ 1 ถนนแจ้งวัฒนะ แขวงตลาดบางเขน เขตหลักสี่ กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 22.89 ตร.ม. ห้องมุม 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 2 ตึก D พร้อมที่จอดรถ ตกแต่งเคาท์เตอร์ครัว สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ลู่จ๊อกกิ้ง สนามเด็กเล่น สวนลอยฟ้า ลิฟต์ล็อคชั้น ร้านค้าภายในโครงการ Wifi บริเวณล็อบบี้ และพื้นที่ส่วนกลาง เข้าออกด้วยระบบ Access Card รปภ. 24 ชั่วโมง ทำเลดี เดินทางสะดวก ติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีแดง บางซือ-รังสิต ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู แคราย-มีนบุรี ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเขียว หมอชิต-คูคต ใกล้ Max Valu Lotus รามอินทรา เซ็นทรัล รามอินทรา Big C พหลโยธิน Big C รามอินทรา ไอที สแควร์ Big C แจ้งวัฒนะ Lotus แจ้งวัฒนะ เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ เดอะมอลล์ งามวงศ์วาน สนามบินดอนเมือง ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ มหาวิทยาลัยศรีปทุม มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิต โครงการใหม่ ขายดาวน์ 110,000 บาท ราคาหน้าสัญญา 1,457,341 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5608 line 0868025609 ป๊อบ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย คอนโด คลองหนึ่ง คลองหลวง ราคา 1400000 บาท - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 1596500 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland