ราคา 44990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 514.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 87573.48 บาท/ตารางเมตร
โครงการ D.S. Tower 1

nongmink best
0956985426
2018-07-02 13:13:19.0
เลขที่ประกาศ: 239994
รายละเอียดเพิ่มเติม
for sale D.S. Tower 1 Sukhumvit 33 ,513.74 sq.m,3bed(ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33) area 513.74 sq.m 3 bedroom 4 bathroom 2 working office on 30 floor price 44 .99 mb D.S. Tower 1 Sukhumvit 33 (ดี.เอส. ทาวเวอร์ 1 สุขุมวิท 33) เนื้อที่ 513.74 ตร.ม 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 2 ห้องทำงาน ชั้น 30 ที่ตั้ง ซอย พร้อมจิตร แขวง คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กทม. สิ่งอำนวยความสะดวก สระว่ายน้ำ สนามเทนนิส สนามเด็กเล่น ยิม ห้องซาวน่า ลู่วิ่ง ห้องประชุม กล้องวงจรปิดและเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย ราคา 44.99 ลบ สามารถต่อรองได้ Located on: Soi Sukhumvit 33 (Sukhumvit 39) BTS: Prom Phong Size: 513.74 sqm with a large garden and huge balcony Floor: 30 (Tower A) Number of Parking: 4 Number of bedroom: 3 + 2 working office + 1 hidden (secret) storage Number of Kitchen: 1 at the terrace and 1pantry Number of bathroom: 4 Large garden with large veranda and large living room **loose furniture excluded* Facilities: Swimming pool Tennis court Playground Gym Sauna room Jogging track Meeting room CCTV and Security guards Asking price : 44.99 Million THB (negotiable) and all fees 50/50 Fixed 4 parking on title deed Contact us call 0956985426 ID LINE: konkmink more pic: http://www.thailandbestprop.com/buy-rent/d-s-tower-1-sukhumvit-33/

วันที่เริ่มโครงการ:
1993-06-04 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
D.S. Tower 1

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: D.S. Tower 1

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร