ราคา 59000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 590.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 100000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2018-06-01 00:38:27.0
เลขที่ประกาศ: 236004
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT- 141055 ที่ดินเปล่าเลียบถนนมอเตอร์เวย์ ซอยกรุงเทพกรีฑา32 แขวงสะพานสูง เขตสะพานสูง กทม. ห่างจากสถานี Airport Link บ้านทับช้าง 500 ม. ติดโครงการเนอวาน่า-พระรามเก้า 590 ตร.วา ราคา 59 ล้าน บาท ซอยกรุงเทพกรีฑา32 แขวงสะพานสูง เขตสะพานสูง กทม สนใจติดต่อคุณแอน 081-912-8883/085-900-6197 ID 56017 GT- 141055 land along the motorway. Soi krungthepkreetha32 Rd Sapansung Bangkok. Airport Link Ban Thap Chang station 500 m. Projects Nirvana - Rama IX. 590 sq two meters. Price 59 million baht Soi krungthepkreetha 32 Rd Sapansung Bangkok. Please contact Ann 081-912-8883 / 085-900-6197 ID 56017 รหัส:#01407 ประเภทอสังหาริมทรัพย์:ที่ดินเปล่า ประเภท:ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 10/10/2014 12:15:30 ราคา:59,000,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่:ซอยกรุงเทพกรีฑา32 แขวงสะพานสูง เขตสะพานสูง กทม อำเภอ/เขต:เขตสะพานสูง จังหวัด:กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่:590 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: ตรม. ห้องนอน:0 ห้อง ห้องน้ำ:0 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สถานที่ใกล้เคียง แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2014-10-10 12:15:30 ประกาศโดย: รหัสประกาศ: 01407 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01407

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด LPN ลาซาล-แบริ่ง ใกล้รถไฟฟ้า BTS แบริ่ง พร้อมอยู่ - คอนโด ขาย