ราคา 4900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 50.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 98000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Condo one thronglor station

นนต์
0814349959
2017-12-19 18:25:23.0
เลขที่ประกาศ: 219692
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ พื้นที่ 50ตรม. เดินเพียง 5นาทีจาก BTS-ทองหล่อ ห้องสภาพดี กว้าง แยกพื้นที่ส่วนใช้งาน ห้องนอน /ห้องครัว/ ห้องนั่งเล่น ออกจากกัน วิวโล่งไม่มีอาคารบัง ส่วนกลางสะอาด พร้อมที่จอดรถ และสระว่ายน้ำ ราคาเพียง 4.9 ล้าน สนใจสอบถามหรือนัดชมได้ที่ Tel: 081-434-9959 Email:info@estategadget.com หรือติดตาม hot deal อื่นๆจากทาง Estate Gadget ได้ที่ FB:Estate-Gadget Line:@estategadget ยินดีรับฝากขาย อสังหาริมทรัพย์ ที่ดิน บ้าน คอนโด ให้คำปรึกษาการขาย ประเมินค่าธรรมเนียมโอน ภาษี และแนะนำธนาคารเพื่อขอสินเชื่อ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย. Condo one thronglor station - คอนโด ขาย
Condo one thronglor station

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขายคอนโด 1ห้องนอน 50ตรม. เดิน 5 นาทีจาก BTS-ทองหล่อ เพียง 4.9 ล้าน (081-434-9959)

เลขที่: 219692
2017-12-19 18:25:23.0
Add to wishlist

Condo one thronglor station

ขนาดพื้นที่ 50.0 ตารางเมตร

นนต์

0814349959

ขาย 4900000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ Condo one thronglor station - 22000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul

เลขที่: 172273
2015-06-28 21:13:18.0
Add to wishlist

Condo one thronglor station

ขนาดพื้นที่ 53.0 ตารางเมตร