ราคา 3090000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 110357.14 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 14
โครงการ Fues Sathorn-Taksin

ศิริชัย
0907408428
2017-09-07 13:37:54.0
เลขที่ประกาศ: 206902
รายละเอียดเพิ่มเติม
Rent Condo Area : FUSE Sathorn - Taksin : Sathorn - Taksin Condo : 14 th Floor , 28 Sq.m. Near : BTS Wong Wien Yai Room : 1 Bed/ 1 Bathroom /1 Linving room/ Kitchen Area / balcony Furnished : Fully Price for Sale : 3,090,000 THB Contact : Sirichai Tel : 090 740 8428 ติดต่อดูห้อง 0907408428 คุณศิริชัย ขาย คอนโด ฟิวส์ สาทร-ตากสิน For sale Fuse Sathorn-Taksin ชั้น14 วิวเปิด 28ตรม ราคาดีเยี่ยม คอนโดมิเนียมหรูสูง 27 ชั้น บนทำเลพิเศษในบรรยากาศที่เหมาะกับความเป็นส่วนตัว หรือปาร์ตี้กับคนรู้ใจให้คุณแต่งเติมทุกช่วงเวลาได้อย่างแตกต่าง หลบจากความวุ่นวายสู่โลกที่สงบเรียบง่ายหรือออกไปหาสีสันแบบชีวิตเมืองที่ไม่หยุดนิ่ง ด้วย BTSวงเวียนใหญ่ที่อยู่ห่างไปแค่ไม่กี่ก้าว แล้วนั่งต่อเพียง 2 สถานี ก็ถึงย่านสาทร-สีลม สะดวก หรูหรา ด้วย Lobby โปร่งโอ่โถง ให้ความรู้สึกแบบโรงแรมหรู พร้อมการต้อนรับจาก Butler ที่เตรียมให้บริการคุณ ใช้ชีวิตมีระดับที่เป็นหนึ่งเดียวกับธรรมชาติด้วย Sky Fitness และ Infinity Edge Swimming Pool ชั้น 7-8 ที่เปิดโล่งรับวิวกว้างไกล สัมผัส ***ที่อยู่*** FUSE Sathorn-Taksin ถนน กรุงธนบุรี แขวง บางลำภูล่าง เขต คลองสาน กรุงเทพมหานคร 10600 ***สถานที่*** Fuse Sathorn-Taksin (ฟิวส์ สาทร-ตากสิน) เดินทางสะดวกเพียง 300 เมตร หรือประมาณ 4 นาที เดินจาก วงเวียนใหญ่ ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 3 กิโลเมตร จากคอนโด ทางขึ้นรถไฟฟ้า BTS วงเวียนใหญ่ ห่างจากทางเข้าโครงการ ประมาณ 100 เมตร ***รายละเอียดห้อง*** +1นอน +1น้ำ +1ชุดครัวครบชุด + ตู้เสื้อผ้าbuilt in +แอร์ +ทิศเหนือ +พื้นลามิเนต ***สิ่งอำนวยความสะดวก*** ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายน้ำ ห้องเซาว์น่า ฟิตเนส สวนหย่อม พื้นที่จัดบาร์บีคิว สนามเด็กเล่น พื้นที่สำหรับเด็ก ร้านค้าในโครงการ ร้านอาหารในโครงการ Wi-Fi ค่าส่วนกลาง ฿40 ต่อ ตรม. ต่อเดือน ติดต่อดูห้อง 0907408428 คุณศิริชัย