ราคา 3800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 43.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 88372.09 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 14
โครงการ ยู ดีไลท์ แอด ห้วยขวาง สเตชั่น คอนโดมิเนียม

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2017-06-04 16:32:52.0
เลขที่ประกาศ: 196013
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT-151476 คอนโด ยูดีไลท์ ห้วยขวาง แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 43 ตารางเมตร ชั้น 14 ตึก C ห้องมุม ทิศตะวันออก ตกแต่งพร้อมอยู่ราคา 3.8 ล้านบาท โทร 081-912-8883 GT-151476 Condo for sale - Udelight @ Hualkhwang station Type 1 bedroom 1 bathroom .Area 43 Sq.m. on 14th floor Building C in east . Ready to move in. Price 3.8 MB.Please call 081-912-8883 ID56051 รหัส:#01830 ประเภทอสังหาริมทรัพย์:คอนโดมิเนียม ประเภท:ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 25/05/2015 13:11:41 ราคา:3,800,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่:ถนนประชาอุทิศ แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง กรุงเทพฯ อำเภอ/เขต:เขตห้วยขวาง จังหวัด:กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่:43 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: ตรม. ห้องนอน:1 ห้อง ห้องน้ำ:1 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สถานที่ใกล้เคียง แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2015-05-25 13:11:41 ประกาศโดย: chawanut รหัสประกาศ: 01830 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01830

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย คอนโดยูดีไลท์ห้วยขวาง 1 ห้องนอน - คอนโด ขาย
ยู ดีไลท์ แอด ห้วยขวาง สเตชั่น คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 29 ประกาศ

ให้เช่า U Delight @ Huay Kwang Station ใกล้ MRT ห้วยขวาง