ราคา 206000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 6525.18 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ Chateau in town Rama 8

นิติกร บุตรเจริญ
0847295596
2017-03-04 16:17:55.0
เลขที่ประกาศ: 190052
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ คอนโด Chateau in Town Rama 8 ขายดาวน์ คอนโด Chateau in Town Rama 8 (เชิงสะพานพระรา 8) คอนโดสร้างเสร็จประมาณ สิงหาคม 2560 เนื้อที่ 31.57 ตรม. ชั้น 4 (ทิศเหนือ) 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ รายละเอียด 1.สุขภัณฑ์ห้องน้ำพร้อมฉากกั้นอาบน้ำ กระจกนิรภัย tempered Glass 2.Furniture 1 Bedroom by Cmc ประกอบด้วย เตียงนอน ขนาด 5 ฟุต ชั้นวางทีวี 1 ชิ้น โซฟา 2 ที่นั่งพร้อมโต๊ะกลาง 1 ชุด โต๊ะเครื่องแป้ง 1 ชุด โต๊ะรับประทานอาหาร พร้อมเก้าอี้ 2 ตัวจำนวน 2 ชุด 3.เครื่องปรับอากาศ ขนาด 12,000 BTU ยี่ห้อ Samsung หรือเทียบเท่า 4.ชุดครัว Built in ประกอบด้วยเตาไฟฟ้า 2 หัว 1 ชุด เครื่องดูดควันระบบหมุนเวียน 1 เครื่อง ซิงค์ล้างจานพร้อมก๊อกน้ำ 1 ชุด สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ -สระว่ายน้ำแบบ Sky Pool Garden ชั้น 13 -ล็อบบี้โอ่งโถง พร้อม Wifi ในห้องนั่งเล่น -ห้อง Fitness พร้อมอุปกรณ์ ที่ทันสมัย -ห้องสันทนาการ Sky Garden พร้อมมุมพักผ่อน บนชั้นดาดฟ้าด้วยระบบรักษาความปลอดภัย 24 ช.ม. บนชั้นที่ 13 -ระบบ One Card Access เข้า-ออก อาคารและห้องชุด พักอาศัยด้วยการ์ดเพียงใบเดียว ขายดาวน์ 206,000 บาท (ราคานี้ถึงสิ้นเดือน ก.พ.60) ดูรายละเอียด ทรัพย์เด่นอื่นๆ http://realestate-broker.myreadyweb.com https://agent-home.blogspot.com ติดต่อ นิติกร 0839441138

วันที่เริ่มโครงการ:
2015-11-09 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Chateau in town Rama 8

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Chateau in town Rama 8

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ

ให้เช่า Chateau In Town Rama 8 (ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8) ชั้น6ขนาด32ตรม.