ราคา 9890000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 66.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 149848.48 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 15
โครงการ The Rhythm Sukumvit 50

you estate
0956985426
2016-11-24 14:33:08.0
เลขที่ประกาศ: 186778
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน ริทึ่ม สุขุมวิท 50 Rhythm Sukhumvit 50 North view Corner room

Price 9.89 MB
Area : 66 sq.m / Room: 2 bed, 2 bath
Floor :15 / North view, Unblock , Fully furnished , Corner room
BTS : Onnut
Call 0956985426
LINE: konkmink
http://line.me/ti/p/VNApWAKfJL

rhythm,rhythm sukhumvit,rhythm สุขุมวิท 50,คลองเตย,คอนโด,คอนโด ap,คอนโด asian property,คอนโด คลองเตย,คอนโด ติดบีทีเอส,คอนโด ทองหล่อ,คอนโด พระโขนง,คอนโด ริทึ่ม,คอนโด ริทึ่ม สุขุมวิท,คอนโด สุขุมวิท,คอนโด สุขุมวิท 50,คอนโด เอกมัย,คอนโด เอพี,คอนโด เอเชี่ยน พร็อพเพอร์ตี้,คอนโดติด bts,คอนโดติดบีทีเอสอ่อนนุช,คอนโดติดรถไฟฟ้า,คอนโดใกล้ bts,คอนโดใกล้ bts อ่อนนุช,คอนโดใกล้บีทีเอส,ทองหล่อ,พระโขนง,ริทึ่ม,ริทึ่ม สุขุมวิท,ริทึ่ม สุขุมวิท 50,รีวิว คอนโด,สุขุมวิท,เอกมัย"

จำนวนอาคาร:
0

Condo at bts On-Nuch - คอนโด ขาย
The Rhythm Sukumvit 50

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ

For rent ให้เช่า Rhythm Sukhumvit 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 41 ตร.ม Sky kitchen

เลขที่: 232781
2018-04-30 15:10:43.0
Add to wishlist

The Rhythm Sukumvit 50

ขนาดพื้นที่ 41.0 ตารางเมตร

Masterpiece Masterpiece

0645974204

เช่า 30000.00 บาท