ราคา 3000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 41.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 73637.70 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 128/133
โครงการ Supalai City Resort Bearing Station Sukhumvit 105 ( Lasalle ) ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานี แบริ่ง สุขุมวิท 105 ( ลาซาล )

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
0868025609
2016-07-20 15:43:53.0
เลขที่ประกาศ: 183278
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีแบริ่ง สุขุมวิท 105 Supalai City Resort Bearing Station Sukumvit 105 คอนโดมิเนียม ซอยสุขุมวิท 105 ถนนสุขุมวิท # CM02192 แขวงบางนา เขตบางนา กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 40.74 ตร.ม.1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 7 ตึก 1 พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน แอร์ 2 เครื่อง เครื่องทำน้ำอุ่น ฉากกั้นอาบน้ำแบบนิรภัย ติดวอลล์เปเปอร์ ระเบียงภายในห้องชุด พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำแบบ Infinity Edge ห้องออกกำลังกายมุมมอง 360 องศา สวนสีเขียว ภายในโครงการ กล้อง CCTV ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.ระบบป้องกันอัคคีภัย สัญญาณเตือนไฟไหม้ ใกล้สถานที่สำคัญต่างๆ โรงเรียนนานาชาติ เซนต์แอนดรูว์ส โรงเรียนเซนต์โยเซฟบางนา โรงเรียนนานาชาติบางกอกพัฒนา โรงเรียนนานาชาติเบิร์คลีย์ โรงพยาบาลมนารมย์ โรงพยาบาลไทยนครินทร์ เซ็นทรัลบางนา บิ๊กซีบางนา บิ๊กซีสำโรง แม็คโครสมุทรปราการ ทำเลดี เดินทางสะดวกสบาย ใกล้รถไฟฟ้า BTS แบริ่ง 350 ม.จุดขึ้นลงทางด่วนบางนา รถประจำทางสาธารณะ วิวสวยงาม ทิศตะวันออก โครงการใหม่ ราคา 3,000,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-302-7857 086-802-5609 ป๊อบ

วันที่เริ่มโครงการ:
2014-07-25 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Supalai City Resort Bearing Station Sukhumvit 105 ( Lasalle ) ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานี แบริ่ง สุขุมวิท 105 ( ลาซาล )

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Supalai City Resort Bearing Station Sukhumvit 105 ( Lasalle ) ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานี แบริ่ง สุขุมวิท 105 ( ลาซาล )

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 18 ประกาศ