ราคา 1590000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 51673.71 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 1
โครงการ ดีคอนโด สุขุมวิท109

yungying thitiphan
0987495624
2016-07-11 12:35:34.0
เลขที่ประกาศ: 183030
รายละเอียดเพิ่มเติม
เจ้าของอยู่เอง ไม่เคยปล่อยเช่า อาคาร B ชั้น 1 ขนาด 30.77 ตรม. วิวสวน ทิศตะวันออก แดดไม่ร้อน ลมเย็นสบาย พร้อมเฟอร์ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า 1.วอลเปเปอร์สไตล์โรงแรม 2.ผ้าม่านสองชั้น ผ้า VC อย่างดี เฟอร์นิเจอร์ Modern form ครบหมด 3.ฐานเตียง 4.โต๊ะเครื่องแป้ง 5.ตู้เสื้อผ้า 6.โซฟา 7.โต๊ะกลาง 8.ชั้นวางทีวี 9.โต๊ะกินข้าว 10.ชุดครัวพร้อมซิงค์ ตู้เก็บของห้องครัว เครื่องใช้ไฟฟ้า 11.ตู้เย็น Samsung inverter 10 Q 12.เครื่องซักผ้า LG inverter 7 kg 13.เครื่องทำน้ำอุ่น Hitachi 14. แอร์ Daikin 12000 btu สิ่งอำนวยความสะดวก -สระว่ายน้ำ -ฟิตเนส -รปภ.,กล้องวงจรปิดโครงการ -ประตู Key Card -สวนหยอม (รอบสโมสร) สถานที่สำคัญใกล้เคียง 1.เซ็นทรัลบางนา 2.พาราไดซ์ พาร์ค 3.ซีคอนสแควร์ 4.เมกะบางนา 5.อิมพีเรียมสำโรง 6.บิ๊กซีบางนา 7.บิ๊กซีสำโรง 8.บิ๊กซีศรีนคริทร์ 9.โลตัส ศรีนคริทร์,โลตัสบางนา กม.7 ราคา 1.59 ล้าน งดรับนายหน้าค่ะ สนใจรายเอียด โทร 098-749-5624 หญิงค่ะ ไลน์ bungbaw0812666021

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาว์คอนโดแสนสิริ ดีคอนโด สุขุมวิท109 วิวสระว่ายนำ้มุมส่วนตัว - คอนโด ขาย
ดีคอนโด สุขุมวิท109

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ดีคอนโด สุขุมวิท109 เจ้าของอยู่เอง ไม่เคยปล่อยเช่า วิวสวน

เลขที่: 183060
2016-07-11 14:25:31.0
Add to wishlist

ดีคอนโด สุขุมวิท109

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

woravich suewongprayoon

0898283366

ขาย 1590000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ดีคอนโด สุขุมวิท109 ชั้น1 วิวสวน เฟอร์ครบ เจ้าของอยู่เอง