ราคา 4850000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 158808.12 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 14
โครงการ Q House Condo สุขุมวิท 79

ken charee ken charee
0991250946
2016-04-29 16:42:33.0
เลขที่ประกาศ: 181140
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด คิว เฮ้าส์ คอนโด สุขุมวิท 79 เนื้อที่30.54 ตารางเมตรห้องนอน1ห้องน้ำ1 ชื่อโครงการ: Q House สุขุมวิท 79 ประเภทอสังหาริมทรัพย์: คอนโด เจ้าของโครงการ: Quality Houses (QH) - ควอลิตี้ เฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) สิทธิ์ถือครอง:ขายขาด ปีที่สร้างเสร็จ: 2012 ห้องนอน: 1 ห้องน้ำ: 1 ราคา: 4,850,000บาท ขนาดพื้นที่ใช้สอย: 30.54 ตารางเมตร 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์: ครบชุด ไฟฟ้า: - คอนโด Q House Sukumvit ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช ห่างสถานี 50 เมตร อยู่ใกล้ห้าง Big C และ ร้าน 7-eleven ติดต่อ คุณเคน 099 125 0946 GRproperty

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Condo Q-House, 2 br, 2baths, THB 119,500/SQM, 23rd floor. - คอนโด ขาย
Q House Condo สุขุมวิท 79

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ Q House Condo สุขุมวิท 79 - 6100000 บาท ติดต่อคุณ ปรีชา ปันทะนัน

เลขที่: 207075
2017-09-08 14:47:09.0
Add to wishlist

Q House Condo สุขุมวิท 79

ขนาดพื้นที่ 44.0 ตารางเมตร

ปรีชา ปันทะนัน

0800999099

ขาย 6100000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ Q House Condo สุขุมวิท 79 - 4850000 บาท ติดต่อคุณ ken charee ken charee

เลขที่: 181140
2016-04-29 16:42:33.0
Add to wishlist

Q House Condo สุขุมวิท 79

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

ken charee ken charee

0991250946

ขาย 4850000.00 บาท

เลขที่: 16489
2013-07-16 00:00:00.0
Add to wishlist