ราคา 2600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 81250.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ Manhattan Park Residences

ken charee ken charee
0991250946
2016-04-01 16:34:07.0
เลขที่ประกาศ: 180270
รายละเอียดเพิ่มเติม
Manhattan Park Residences Bearing 9 ถ.สุขุมวิท 107 (แบริ่ง ซ. 9 คอนโดพร้อมอยู่ โครงการ Manhattan Park Residences Bearing 9 ถ.สุขุมวิท 107 (แบริ่ง ซ. 9) เดินทางสะดวกมากค่ะ เข้าได้ 2 ทาง 1.สุขุมวิท 107 (แบริ่ง ซ. 9) หรือ ถ.ศรีนครินทร์ 2.สุขุมวิท 105 (ลาซาล ซ. 16) หรือ ออกไป ถ.บางนา และ ถ.ศรีนครินทร์ ได้ 1. ห้อง1ชั้น2 ขนาด31ตรม. 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ วิวสระน้ำ ขายราคา 2,100,000 บาท 2. ห้อง2 ชั้น2 ขนาด 32 ตรม.1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ขายราคา 2,100,000 บาท 3. ห้อง3ชั้น2 ขนาด 31 ตรม. 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ วิวสระน้ำ ขายราคา 2,100,000 บาท 4. ห้อง1ชั้น3 ขนาด 31ตรม. 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ทิศตะวันออก ขายราคา 2,200,000 บาท 5. ห้อง1ชั้น4 ขนาด 31ตรม.1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ขายราคา 2,500,000 บาท 6. ห้อง2 ชั้น4 ขนาด31 ตรม.1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ทิศตะวันออก ขายราคา 2,500,000บาท 7. ห้อง 1ชั้น5 ขนาด32ตรม. 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ขายราคา 2,600,000 บาท 8. ห้อง 2ชั้น5 ขนาด 32 ตรม.1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ทิศตะวันออก ขายราคา 2,600,000 บาท 9. ห้อง1 ชั้น6 ขนาด 31 ครม.1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ขาย 2,600,000 บาท 10. ห้อง 1 ชั้น8 ขนาด32 ตรม. 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ วิวสระน้ำ ขายราคา 2,750,000 บาท สนใจดูห้อง โทรเลยครับ 099 125 0946 เคน GRproperty สิ่งอำนวยความสะดวก สระว่ายน้ำ. ฟิตเนส. ซาวน่า. สนามเด็กเล่น. Private sky Garden. Private Garden . Jogging track. รถรับส่งสถานีรถไฟฟ้าแบริ่ง ระบบรักษาความปลอดภัย ประตูรั้ว 2 ชั้นใกล้ - BTS. แบริ่ง - MRT ในอนาคต กำหนดก่อสร้าง 2562 เสร็จ 2566 -ไบเทคบางนา -บิ๊กซี บางนา -เมเจอร์ บางนา -เซ็นทรัล บางนา -โรงเรียนเซนต์โยเซฟบางนา -โรงเรียนนานาชาติเซนต์แอนดรูว์ -โรงเรียนนานาชาติบางกอกพัฒนา -10 นาทีสู่ จุดขึ้นลงทางด่วนบางนาและมอเตอร์เวย์ คอนโด 8 ชั้น ในโครงการมี สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สวนหย่อมชั้น 1 และดาดฟ้า ระบบรักษาความปลอดภัย cctv/access card ห้องแบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 31 -32 ตร.ม. วิวสระว่ายน้ำค่ะ แอร์ 1 ยูนิต ติดต่อคุณเคน 0991250946 GRproperty บริการแนะนำจัดสินเชื่อกู้ซื้อบ้านฟรี บริการรับจำนอง ขายฝากอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด ให้คำปรึกษาทางด้านการลงทุน คำมั่น GR Property ขายเร็ว ราคาดี จัดสินเชื่อ แผนการตลาดยอดเยี่ยม