ราคา 8280000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 64.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 129375.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 1
โครงการ centric sathorn-st.louise

chatchawan chotcheewin
0970190902
2016-03-09 13:55:22.0
เลขที่ประกาศ: 179396
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายหรือให้เช่า คอนโดติดโรงเรียนอัสสัมชัญ1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ +++ -โครงการ เซ็นทริค สาทร เซ็นหลุยส์ -ขนาด 64 ตร.ม 1 ห้องนอน 2ห้องน้ำ -ห้อง Duplex โครงการมีห้องแบบนี้เพียงแค่ 5 ยูนิตเท่านั้น **สถานที่สำคัญใกล้เคียง** 1 โรงเรียนอัสสัมชัน 2 โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์ 3. โรงเรียนเซนต์หลุยส์ 4. รถไฟฟ้า BTS สุรศักดิ์ **สิ่งอำนวยความสะดวก** – สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, รปภ.,กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card, สวนหย่อม **จุดเด่นของโครงการ** คอนโด Modern Design บนทำเลใจกลางสาทร ใกล้รถไฟฟ้า พร้อมตอบโจทย์การใช้ชีวิตได้ตามไลฟ์สไตล์ที่ใช่คุณ ด้วย Facilities เต็มรูปแบบท่ามกลางวิวขอบฟ้า Sky Lap Pool, Sky Fitness Lounge, Sky Garden พร้อม Exclusive Library ภายใต้ระบบรักษาความปลอดภัย Triple Security ดูแลคุณตลอด 24 ชั่วโมง -ขาย สนใจข้อมูลเพิ่มเติมหรือนัดชมติดต่อชัช โทร : 097-019-0902,099-971-1511 Line id : chatchot10 Sale and Rent Centric Sathorn-St.Louis only 8,280,000 baht or 22,000 baht per month ( Duplex room) Detail Location - Sathorn in the heart of downtown of Bangkok at Soi Saint Louis 3 - On 1st - 2nd floor 1 bedroom, 2 bathrooms, with a total of units 64 Sqm. Fully furnished Facilities : swimming pool, fitness, garden, garden Securities : 24-Hour Security, CCTV, Nearby place - Near BTS Chong nonsi and Surasak - nearby, buses, or taxis. Shopping complexes, restaurants, business centers and entertainment Selling price : 8,280,000 Bath Rental Rate : 22,000 Baht./ Month (Minimum lease agreement is 12 months.) Contact :K.Chat, Tel : 097-019-0902 ID line : chatchot10