ราคา 6710000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 38.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 174739.58 บาท/ตารางเมตร
เลขที่ห้อง 2709
โครงการ อาคารชุดลุมพินี สวีท

คุณต่อ
089-175-6462
2016-01-05 09:18:04.0
เลขที่ประกาศ: 177475
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ คอนโดลุมพินี 24 ซ.สุขุมวิท 24 ขนาด 1 นอน 38.40 ตรม. ชั้น 27 (ห้อง 2709) ราคาหน้าสัญญา 6,500,000 บาท เงินจอง + สัญญา 200,000 บาท ผ่อนดาวน์ 24 งวด (มค. 57 - ธค. 58) งวดละ 35,000 บาท ขายดาวน์ 1,250,000 บาท (จ่ายดาวน์ครบ 24 งวดถึง เดือน ธค. 2558) ชำระส่วนที่เหลืออีก 5,460,000 บาท ในวันโอน โครงการสร้างเสร็จกลางปี 2559 ราคาขายทั้งหมด 6,710,000 บาท (ราคา 174,739 บาท/ตรม.) *** ปัจจุบันโครงการเหลือแต่ ห้อง 2-3 ห้องนอน ราคาประมาณ 200,000 บาท/ตรม. *** สนใจติดต่อ คุณต่อ โทร 089-175-6462 Line ID: torwinner ข้อมูลโครงการ โครงการประกอบด้วยอาคารสูง 8 ชั้น 1 อาคาร และ อาคารสูง 46 ชั้น 1 อาคาร รูปแบบห้องชุด 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตร.ม. - 99.50 ตร.ม. 2 ห้องนอน ขนาด 53.50 ตร.ม. - 109.00 ตร.ม. 3 ห้องนอน ขนาด 124.00 ตร.ม. - 164.00 ตร.ม Condo The Lumpini 24 for sales close to BTS Station Prompong and next to shopping mall Emporium and EmQuartier and Benjakitti park Easy for rent and access to the skytrain, close to Rama 4 road and Klong Toey, Asoke area, office building Emporium Tower Type 1 Bed Room 38.4 m2, 27th Floor (Unit 2709) Price 6.5 MB For Down Payment Sale only 1.25 MB Sale contact : K.Tor Tel 089-175-6462

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย ห้องคอนโด สุขุมวิท ซอย 41 โครงการ ลุมพินีสวีท 5.2ล้าน[โอนให้] - คอนโด ขาย
อาคารชุดลุมพินี สวีท

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

Lumpini Suite Petchburi Makkasan for Rent 18,000 Baht/month

เลขที่: 283329
2019-06-07 14:43:55.0
Add to wishlist

อาคารชุดลุมพินี สวีท

ขนาดพื้นที่ 27.0 ตารางเมตร

Pat

0819042200

เช่า 18000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ อาคารชุดลุมพินี สวีท - 6710000 บาท ติดต่อคุณ คุณต่อ

เลขที่: 177475
2016-01-05 09:18:04.0
Add to wishlist

อาคารชุดลุมพินี สวีท

ขนาดพื้นที่ 38.0 ตารางเมตร

คุณต่อ

089-175-6462

ขาย 6710000.00 บาท

เลขที่: 161537
2015-01-25 00:00:00.0
Add to wishlist

อาคารชุดลุมพินี สวีท

ขนาดพื้นที่ 51.0 ตารางเมตร

ฉวีวรรณ วัฒนาสิริสมบัติ

0864654852

ขาย 5200000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 6710000.00 บาท
คอนโด พิกุลเพลส ตกแต่งพร้อมอยู่ Penthouse 2 ชั้น ทำสำนักงานได้ - คอนโด ขาย
ขาย 24000000.00 บาท
ขาย Ratchada city condo สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ 28.35 ตร.ม. ชั้น 7
ขาย 1200000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ บ้านเอื้ออาทร วัดกู้2 - 2500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ บอย
เช่า 2500.00 บาท
ขายราคาดีมาก Urbano Absolute สาทรตากสิน 1ห้องนอน 4.38 ล้านบาท
ขาย 4380000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Life Sukhumvit 48 - 3250000 บาท ติดต่อคุณ Sumate Aramkul
ขาย 3250000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Millennium Residence - 23000000 บาท ติดต่อคุณ Thitinan Thitinan
ขาย 23000000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Ratchada City Condo - 1350000 บาท ติดต่อคุณ คุณลัษมา (คุณหมวย)