ราคา 28000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 288.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 97222.22 บาท/ตารางเมตร
โครงการ พหลโยธิน พาร์ค พหลโยธิน 14

มิกซ์ มิกซ์
0887570894
2015-10-20 17:06:00.0
เลขที่ประกาศ: 175380
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัส1968 ขายบ้านหรูพร้อมที่ดิน หมู่บ้านพหลโยธินพาร์ค พหลโยธิน14 เนื้อที่ - 71.9 ตรว. 4ห้องนอน /5ห้องน้ำ/2ห้องนั่งเล่น /1ห้องอาหาร /1ห้องครัว /1ห้องแม่บ้าน พร้อมห้องน้ำ /ที่จอดรถ 2คัน/ประตูรั้วไฟฟ้า/สัญญาณกันขโมย6โซน/ประตูบ้านใช้ลายนิ้วมือครับ/ห้องนอนทุกห้องใช้ลายนิ้วมือ/ครัวใช้แบรนด์ franke swiss brand ทั้งหมด/ แอร์7 เครื่อง/ เน็ทไยแก้วfttx/ห้องนอนไม้ จริงหมดครับ/รับดาวเทียมรายการกว่า500ช่องไม่มีรายเดือน/ต่อโทรทัศน์3เครื่องครับ/มีแท้งค์เก็บน้ำใต้ดินพร้อม มีรปภ. ดูแล24ชั่วโมง /มีสระว่ายน้ำส่วนกลางและสนามเด็กเล่นโครงการ /เดินทางออกวิภาวดีและพหลได้ง่าย 5นาทีถึงทางด่วนอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิและทางด่วนดินแดง/ใกล้วิลล่ามาร์เก็ตอารีย์และรถไฟฟ้าที่กำลังเชื่อมสายสีเขียว/ถึงจตุจักรเพียง10นาทีและใกล้ตลาด อตก. ราคาขายเพียง 28 ลบ.(ราคาเต็มรวมตกแต่ง 40 ลบ.) ค่าโอนคนละครึ่ง สนใจติดต่อ มิกซ์ โทร 088-757-0894 086-472-0036 Id Line: @mixthaihome หมู่บ้านนี้ สวยและเงียบที่สุดคุณภาพชีวิต ดีสุดในย่าน พหลโยธิน / ครัวก็ทำไปห้าล้านครับ/แถมเฟอร์ครบตามรูปทุกรูปเจ้าของคนไทย จะย้ายไปต่างประเทศ ในช่วงปี 54 เป็นโซนที่ไม่มีน้ำท่วมเพราะน้ำระบายออกโดยคลองบางซื่อ ที่อยู่ : ซอยพหลโยธิน 14 (ศุภราช) แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กรุงเทพมหานคร House For sell Paholyotin Park,Paholyotin 14. Area 71.9 sq.w, 4 bedroom, 5 bathroom, 2 family room, 1 dining room, 1 kitchen room, Fully Furnished. Near Express way Victory Moment-Dindaeng. Price 28 MB, transfer fee 50:50. For more information please contact Mix Tel. 088-757-0894,086-472-0036 Line Id : @mixthaihome