ราคา 422500.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 57.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 7412.28 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
เลขที่ห้อง 14
โครงการ Fuse Mobius Chan-Sathorn

jitti wattana
0909749909
2015-09-17 13:50:34.0
เลขที่ประกาศ: 174461
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์คอนโด FUSE CHAN-SATHORN (ฟิวส์ จันทน์ – สาทร) ที่ตั้งถนนจันทน์ 18/1 บนทำเลใจกลางธุรกิจถนนจันทน์ สาทร สีลม ถนนนราธิวาส ใกล้ทางด่วน BTS สุรศักดิ์ ช่องนนทรี ใกล้เซ็นทรัลพระราม 3 แม็คโคร เทสโก้โลตัส ใกล้โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์ ใกล้โรงเรียนอัสสัมชัญ โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียน รายละเอียดห้องชุด - อาคารเอ 28 ชั้น อยู่ชั้น 5 แบบ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาดเนื้อที่ 57.37 ตารางเมตร - ห้องมุม ในแต่ละชั้นจะมีห้องใหญ่แบบนี้อยู่ 2 ห้องในแต่ละFloor เท่านั้น อยู่ห้องมุม 2 ด้านของอาคาร - วิวสวย วิวสโมสร สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ขายดาวน์ในราคาเพียง 422,500 บาท (จ่ายดาวน์ไปแล้ว 472,500 บาท ให้ส่วนลด 50,000 บาท) (ราคาห้องชุดตามสัญญาจะซื้อจะขาย 4,616,600 บาท) **ปัจจุบันราคาห้องชุดไม่ใช่ราคานี้ มีการปรับราคาเพิ่มสูงขึ้น แต่เราขายในราคาเดิมและลดเพิ่มให้อีก 50,000 บาท** สนใจติดต่อ คุณจิตติ 090-9935843,090-9749909

วันที่เริ่มโครงการ:
2014-09-30 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Fuse Mobius Chan-Sathorn

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Fuse Mobius Chan-Sathorn

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ Fuse Mobius Chan-Sathorn - 4700000 บาท ติดต่อคุณ Nid Nid