ราคา 4000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 16000.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 250.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

มิกซ์ มิกซ์
0887570894
2015-07-13 15:17:33.0
เลขที่ประกาศ: 172650
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัส 1692 ขายที่นาราคาถูก ใกล้คูสาโรจน์ ลาดบังหลวง อยุธยา( Lat Bua Luang District,Phra Nakhon Si Ayutthaya) 10 ไร่ ราคา 4 ล้าน พิกัด 14°09'55.4"N 100°25'35.8"E, http://goo.gl/maps/4YfdC ค่าโอนคนละครึ่ง สนใจติดต่อ มิกซ์ โทร 088-757-0894 Line : mixthaihome

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดหรู สุขุมวิท107 ซอยแบริ่ง1 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า สุขุมวิท 117 - 450000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 353237
2021-06-21 17:12:32.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 450000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 5500000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 236002
2018-06-01 00:33:52.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 215.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

ขาย 5500000.00 บาท

1692 ขายที่นาราคาถูก ใกล้คูสาโรจน์ ลาดบัวหลวง อยุธยา( Lat Bua Luang District,Phra Nakhon Si Ayutthaya)10 ไร่ 4 ล้าน

เลขที่: 172650
2015-07-13 15:17:33.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 16000.0 ตารางเมตร

มิกซ์ มิกซ์

0887570894

ขาย 4000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)