ราคา 13648750.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 68.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 200716.91 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 12
เลขที่ห้อง B6
โครงการ Noble Recole โนเบิล รีโคล

แจน (่jan)
0806116409 Line: noooonan
2015-05-03 12:45:04.0
เลขที่ประกาศ: 170777

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายใบจอง Noble Recole อโศก สุขุมวิท 19 - คอนโด ขายดาวน์
Noble Recole โนเบิล รีโคล

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Recole โนเบิล รีโคล 34.86 ตร.ม 6.79 ลบ.ทิศเหนือ วิวดี

เลขที่: 285830
2019-09-15 15:37:44.0
Add to wishlist

Noble Recole โนเบิล รีโคล

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

Apple S.

LineID: line.apple.line

ขาย 6790000.00 บาท

คอนโดโครงการ Noble Recole โนเบิล รีโคล Floor 12 th B6 ,2 bed

เลขที่: 170777
2015-05-03 12:45:04.0
Add to wishlist

Noble Recole โนเบิล รีโคล

ขนาดพื้นที่ 68.0 ตารางเมตร

แจน (่jan)

0806116409 Line: noooonan

ขาย 13648750.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ Noble Recole โนเบิล รีโคล Floor 27 th B12 ,2 bed

เลขที่: 170776
2015-05-03 12:36:15.0
Add to wishlist

Noble Recole โนเบิล รีโคล

ขนาดพื้นที่ 62.0 ตารางเมตร

แจน (่jan)

0806116409 Line: noooonan

ขาย 12381000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ Noble Recole โนเบิล รีโคล Floor 21 th B1 ,2 bed

เลขที่: 170775
2015-05-03 12:31:12.0
Add to wishlist

Noble Recole โนเบิล รีโคล

ขนาดพื้นที่ 62.0 ตารางเมตร

แจน (่jan)

0806116409 Line: noooonan