ราคา 3055000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 47.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 65000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Jewelry Trade Center

Rawiwan Panjawatanakul
0821041968545
2015-03-23 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 169938
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน!! คอนโด Jewelry Trade Center ซอยสีลม 19 ขนาด 47 ตรม. ชั้น 12 ตกแต่งบิวท์ อิน ด้วยวัสดุอย่างดีทุกอย่าง สภาพดีพร้อมเข้าอยู่ได้เลย อยู่ที่สีลม ซอย 19 สามารถเข้าได้ทางสีลมซอย 19 หรือสามารถเข้าได้ทางถนนสุรศักดิ์ เดินทางสะดวกด้วย BTS สถานีสุรศักดิ์ หรือ ศาลาแดง ด้านล่างคอนโดเป็น shopping mall (Silom Galleria) อยู่ใจกลางย่านธุรกิจ, ใกล้ central สีลม, ใกล้โรงแรม Holiday Inn,ใกล้โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียน และอัสสัมชัญ หน้าซอย 19 เป็นบ้านสีลม (Silom Villege) มี Starbucks, B2S พร้อมที่จอดรถ 1 คัน

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายด่วน Jewelry Trade Center Condo 47ตร.ม. - คอนโด ขาย
Jewelry Trade Center

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายด่วน Jewelry Trade Center Condo 47ตร.ม. - คอนโด ขาย

เลขที่: 169938
2015-03-23 00:00:00.0
Add to wishlist

Jewelry Trade Center

ขนาดพื้นที่ 47.0 ตารางเมตร

Rawiwan Panjawatanakul

0821041968545

ขาย 3055000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายด่วน Jewelry Trade Center Condo 47ตร.ม. - คอนโด ขาย
ขาย 3055000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดลุมพินีวิล พระแม่มารี สาทร
ขาย 8500.00 บาท
ขาย/เช่า คอนโด แถวสาทร 2 นอน - คอนโด ขาย